Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sigara kanisani!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Calnde, Nov 23, 2008.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ebwana nilikuwa kanisani jamaa mmoja akaingia na Sigara! Dah nilishtuka kweli ilibakia kidogo tuu nidondoshe bia yangu!
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Hiyo ni moja ya haki ya msingi ya binadamu ya kufanya kitu chochote wakati wowote ili mradi huvunji sheria zilizowekwa e.g alama ya no smoking!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mods futa hii..
     
  4. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh,pole bwana! We pasta nini?
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mh mama! Kwa hiyo kama hakuna bango la 'no smoking' hakuna shida?
     
  6. M

    Mama JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    No problem iwapo uko kwenye nchi huru ya kidemokrasia inayoheshimu haki za binadamu.
     
  7. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Do Tanzania fits there? Kwamba ni nchi huru ya kidemokrasia inayoheshimu haki za binaadam?
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani ww ndo mod? Acha hizo dogo..Narudia tena..

     
  9. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    acha kudata.....
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na wewe siku hizi umejiunga na dawati la mamods? Dah ndo maana ...!!

    Kumbuka huu ni ukumbi wa kuondoa stress na si vinginevyo..kama upo kubishana hapa si pahala pake..
     
  11. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    poa ila usidate kiivyo...
     
  12. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah,ukumbi mzuri huu......
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lete vichekesho vya maana next time.. Sio unapost tu kuongeza idadi za posts bana..sawa?
     
  14. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2008
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wewe acha ushamba.... si utulie tuu... huku watu ni teh teh teh teh teh teh tu.
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nipo hapa kutibu disorders zoooote..karibu..
     
  16. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Looh!

    Ukistaajabu ya Fir*uni... utaona ya Musa
     
  17. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nothing Doer!
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si vibaya kuandika hivi...yawezekana una matatizo ya akili, who knows?
     
  19. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Inawezekana na wewe unahitaji tiba ...teh teh teh
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya weye mwene akili zilizo salama, nambie ni nini hapa chenye kuchekesha?

    Hata mtoto wa chekechea ataona hamna la kuchekesha..
     
Loading...