Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za warangi kutoka dodoma!.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anthonio, Mar 17, 2013.

  1. Anthonio

    Anthonio JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 26, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Wana JF naombeni sifa za wanawake wa KIRANGI kutoka WILAYA ya KONDOA na CHEMBA MKOA WA DODOMA.
    Tafadhali!......
     
  2. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,272
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    ni wakarimu sana ndani na nje,uumbaji wa Mola haukuwatupa mkono.
     
  3. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2013
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Kuna topic humu imewachambua hao watu nje ndani,mwenye kujua namna ya kuiweka naomba aitupie hapa kisha mkuu pitia humo utapata kila unachohitaji kuhusu hao warangi
     
  4. amu

    amu JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2013
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,932
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 48
    hilo kabila ni nyokooo.hii topic ilishawekwa humu gfsonwin mpe link wasitujadilishe mara 2
    all in all unaoa mtu mmoja si kabila
    so jipange meeen
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Eddy Love

    Eddy Love JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2013
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 3,912
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 63
    1.Galz Wanakeketwa
     
  6. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2013
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 83
    wakarimu tena zaidi ya sana bidada,unaweza kugonga ukoo mzima halafu barida tu,hata hawaoneani wivu eti,watu poa sana hawa
     
  7. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2013
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,273
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawajui kumkataa mwanaume hususan wakitongozwa.
     
  8. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2013
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 806
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana huruma kweli kweli, ukiomba tu unapewa!
     
  9. d

    doricas Member

    #9
    Mar 17, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endekeza umburula wa ukabila usubiri kuoa kaburini!
     
  10. regan morgan

    regan morgan JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2013
    Joined: Feb 6, 2013
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vimeo ila mbaya, yaan wanapenda sana chini.
     
  11. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wasoma magazeti.
     
  12. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2013
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    si wachoyo wa utamu hata kama ni mke wa mtu
     
  13. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2013
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 6,993
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 63
    Wanapenda kupigwa miti sana hata kama wameolewa, hii nenda kondoa mjini uliza utaambiwa!
     
  14. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2013
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 6,993
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 63
    Nimeliona hii comment yako wakati nishaweka comment yangu, kama ulikuwepo yani wanawake wale ni chupi mkononi! hupenda sana bia za bure kutoka kwa wanaume
     
  15. Imany John

    Imany John Verified User

    #15
    Mar 18, 2013
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Got u,let him wait.
     
  16. Imany John

    Imany John Verified User

    #16
    Mar 18, 2013
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Kumbe warangi wote walevi.
     
  17. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2013
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 6,993
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 63
    walio wengi, kama huamini nenda kondoa mjini
     
  18. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2013
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 3,193
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    duuuh, kumbe kuna miji tz hii iko ki spartacus spartacus...
     
  19. Imany John

    Imany John Verified User

    #19
    Mar 18, 2013
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,558
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Wahehe wote wanywa ulanzi.
    Wachaga wote wanywa mbege.

    Kwa mawazo ya kukari hatuwezi fika mbali,
     
  20. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2013
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 6,993
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 63
    nani amesema wote? wewe ndio umesema wote, mimi nimesema walio wengi. hata kisayansi general laws zinatengenezwa kwa kutumia regular occurance ya event na mwisho theory inatengeznezwa!! wangekuwa wengi hawako hivyo watu wasingesema hivi. Hizi ni data za kisayansi kwa research zilizofanyika.
     
Loading...
Similar Threads - Sifa warangi kutoka Forum Date
Sifa za wanake kabila la warangi Mahusiano, mapenzi, urafiki Apr 21, 2016
Warangi wana Sifa Gani..? Mahusiano, mapenzi, urafiki Apr 22, 2012

Share This Page