Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SIDO: Ipi kazi yao kwa kipindi cha sasa?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ndahani, Dec 17, 2010.

  1. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Zamani SIDO ilikuwa inasimamia na kuendesha viwanda vidogo vidogo ambavyo kwa kweli ni muhimu katika kutia chachu ya maendeleo ya Viwanda vya ndani. Kwa bahati mbaya katika pitapita zangu, sioni hivyo viwanda vidogo vidogo ambayo SIDO inaviendesha zaidi ya kuandaa maonyesho na kuwakaribisha wafanyabiashara wadogo wadogo ambao mara nyingi wanajitutumua bila hata msaada wa sido kutengeneza na kutafuta masoko ya bidhaa zao.
    Sasa ipi kazi ya SIDO kwa sasa? Pengine, I miss a point and the guys could be of importance in the economic activities that are around.
    Tafadhali wenye mchango na ufahamu wa SIDO ya kipindi hiki inafanya nini wanisaidie!!!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kutoa/kukodisha former workshops into a godowns for ''imported fake chinese goods''!, sehemu zingine wamekodisha kwa wajasiriamali wadogo wadogo kufanya sort of workshop. Tembelea SIDO pugu rd uthibishe
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kama hivyo ndivyo basi wabadili jina maana hawana tena msaada wa kuendeleza viwanda vidogo vidogo. How do they survive? Isije kuwa nayo inategemea ruzuku za serikali. Kuna tabia mbaya ya asasi zinazoendeshwa kwa ruzuku ya serikali kutojituma na kufanikisha malengo ya kuwepo kwake maana piga ua wao wanajua mwisho wa siku hela itatoka kwa walipa kodi no matter what!!
     
Loading...