Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za majitaka, Hivi Tanzania ni Kisiwa cha kilichojitenga pekee duniani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, Mar 25, 2012.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwa wafuatiliaji wa siasa ulimwenguni watakuwa pamoja na mimi kuwa siasa za majitaka wakati wa uchaguzi haziepukiki, kinadhalia inawezekana lakini kwa utekelezaji ni haiwezekani kabisa. Uchaguzi wa Marekani walisema Obama na Osama wana undugu kiasi cha kuteka hisia za wamerekani wahafidhina wengi na kumponda Obama kuwa hafai. Siasa za majitaka zilisema Obama sio raia wa Marekani zikapelekea Obama kujibu kwa kuonyesha cheti chake cha kuzaliwa n.k,

    Urusi hapa juzi siasa za majitaka zilichukua kasi na kusababisha Putin kutokujiamini, bila ukachero Putin asingegombea. Siasa za majitaka huwa zinaaambatana na mambo ya hovyo machache ambayo mgombea aliishawahi fanya au anayofanya pamoja na mambo mengi ya uongo ya uchafuzi.

    Naona watu wengi hata humu jamvini wanachangia kuwa siasa za majitaka zisipewe nafasi hapa kwetu Tanzania, je sisi ni kisiwa kilichojitenga na cha waelevu saana kiasi cha kuwa na utamaduni unaoenda tofauti kabisa na utamaduni duniani kwa sasa?

    Kwa mtazamo wangu siasa za uchaguzi ni mkusanyiko wa siasa nyingi, majitaka , kuelezea sera, uzushi, ukweli n.k.

    Nawasilisha.
     
  2. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Siasa za majitaka ni JADI ya CCM. Walifundishwa mbinu hizi na KGB (enzi hizo) kule Bulgaria, Yugoslavia na Poland. We unadhani hiyo kozi aliyoenda Mrema kusomea kule Poland ilikuwa ya nini?
     
  3. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo hata waMarekani wanaenda poland?
     
  4. m

    mecy JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2013
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasalam nNg wana JF,

    Habarini za muda huu, kwa kweli nafikiria sana na kuwazua kuhusu siasa za Ndg yetu, mdogo wetu Ndg Mwigulu Nchemba, hakika nadhani siasa imeingiliwa na mtu ambaye sio sahihi kuwa mahali hapo, kwanini kila anapokuwa katika kampeni zake zote anasababisha mauaji huyu mtu?

    Arumeru, Igunga, Ndago, Arusha, u wapi uadilifu wake, anyway malipo yake ni hapahapa duniani, kama ni kweli kwa namna moja anahusika kumwaga damu ya watu basi hukumu yake ipo, yetu macho, ila kwa kweli naiona roho ya ibilisi inguoni mwako, endelea kuvaa kofia yako yenye alama nyekundu katika paji la uso wako, wape na wengine hizo kofia, naona kwa Martha Mlata kavaa hizo kofia?
     
  5. m

    mecy JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2013
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila lenye mwanzo lina mwisho,lakini atakuwa ameangamiza,
     
  6. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2013
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwigulu Tanzania ina watu zaidi ya Milioni 45 sote tunaangalia jinsi ulivyoamua kuiharibu.
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2013
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    Waliomchagua kuwa kiongozi nao ni washenzi
     
  8. LENGIO

    LENGIO JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2013
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amekuwa akisema ccm lazima itashinda kwa damu au kwa nyama sijui anamanisha nini.
     
  9. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2013
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mwigulu nchemba!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    mwigulu nchemba!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    mwigulu nchemba!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    mwigulu nchemba!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    mwigulu nchemba!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    mwigulu shetani gani uliyenaye anayeangamiza ROHO za WATZ....HAKUNA KITU KIBAYA KAMA KUWATUMIKIA MABWANA 2 KWA WAKATI MMOJA...SHETANI NA MUNGU...
     
  10. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2013
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  11. m

    mecy JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2013
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakika naomba watu wa iramba magharibi kuweni makini na huyu mtu hakika ana mambo ya kishirikina ktk kulazmisha kutawala ,waliomchagua sio washez,hawakumjua vizuri kumbe ni m.bwa mwitu,hakika kijana mbaya huyu,laana zimfikie kule aliko,Ombea adui yako aishi siku nyingi ili mtakapofanikiwa ajionee kwa macho,
     
  12. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwigulu nchemba hajui siasa za kiushindani! Waliofanya kosa ni ccm kwa kumpa kichaa rungu, tukio la arusha mwigulu anahahusika 100%, kama tungekuwa na vyombo vya usalama imara kwa mustakabali wa watanzania wote, huyu ndugu angekuwa lupango, mwigulu anahusika na mauaji kama ya Ndago, iringa, arumeru na hata igunga. Watanzania huyu mtu ni janga kwa taifa letu!
     
  13. m

    mob JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2013
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    We wanna thanks u you father for making politicians be able to lie with the straight face while the nation crying. By lucky dube rasta man prayer
     
Loading...