Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si ni kweliee???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bakulutu, Mar 24, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Inavyo onekana kwenye mijadala ya mapenzi na uhusiano, hasa kwenye kile ki sub furum {LOVE CONNECT} ikitokea kajitokeza mvulana/mwanaume anatafuta mpenzi/mchumba au marafiki utakuta watu wachache sana wamechangia, wakati mwingine hakuna kabisa!

    Ila ikitokea msichana/mwanamke anatafuta, within a 20 mins, comments zaid ya ishirin zisha dondoshwa! Uja hesabu pm!

    hii inakuaje?
    Weka mtazamo wako na assumptions zako!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kati ya asali na pilipili ipi tamu?
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli..! Wanaume tunaongoza kuwa matapeli wa mapenzi...!
    Si rahisi mwanamke mwenye ndoa akadanganya mtandaoni kuwa hana mume, na ni rahisi mwanaume mwenye ndoa akadanganya hana mke.
    Ukijimix kwake unatafunwa alafu anadai haujafikia vigezo.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo neeno....
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wanaume tamaa mbele mauti nyuma,wakiona chakula 2 wanawaza kula!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wanaume mnajijua...
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hapo umesema ndugu
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    tamu limao.......linanishangaza sana kwa utamu wake.......

     
  9. b

    blackwizard Senior Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ndio ulijali,mmesahau mwanamke akiwa na kigudulia malaya ila mwanaume mkali?
     
  10. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanaume tumeumbwa, matesoo mateso kuhangaika!
     
  11. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    K, kwani vp...Asali ukila nyingi inakuwa chungu..pilipili kawa...ina watu wake?! Sooooo????
     
  12. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Lakin sio wote, ila na mashaka na idadi ya wasicha kwenye jf ni chache saaana, na waliopo tayari wana wao na ni wajanjaa! Fahamu tuu msichana amesha fahamu na kucheza na internet baasi teaana!
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo sentensi sijaielewa...unamaanisha nini?
     
  14. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    pili pili ni ipi sasa kati ya she na he? Usituchulie wote ni kama huyo aliyemgonga 'my wife' wake kwa gari!
     
  15. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maybe kwa sababu wanawake mlio wengi mnawabania sana ndiyo maana watu wanajaribu kutafuta mzigo humu.
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    naturally men are predators, so they have to be the prowl 24/7
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Men are predators, women are vamps. lol
     
  18. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Anyway, japo nilikuw na haraka kidogo, but naamaanisha: ukiona msichana tayari yuko kwenye mitando ya net ujue ana marafik wengi na wa aina tofauti kwa hiyo hata ukijitokeza mwanume uko serious ni vigumu sana kukuelewa msimamo wako au kusoma msimamo wako na kuutafakari.
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wanaume tunaishi kwenye polygamy siku zote. Tena tuko tayari kubanana kwenye mwanamke mmoja mradi tu awe mjanja wa kutudanganya kuwa kila mtu atapata kwa wakati wake>
     
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa wanawake wanaogopa wakishobokea wataonekana m.a.l.a.y.a.....wakati wanaume wanapenda try kuonekana kisume kuwa amekamatia totoz wengi
     
Loading...