Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Si akili zao, ni kufilisika (uk wa 4 mwanahalisi leo)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by frema120, Jun 27, 2012.

  1. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nanuku maneno haya

    " Wasira ili kusahihisha makosa aliyofanya akiwa nje ya CCM, amekua anabwatuka, anapiga vijembe, anapakazia watu na kujijengea uzio wa miba. Hata hivyo, uzio unataka kugeuka taji la miba.

    Kasi ya M4C kuibomoa CCM jimboni kwake bunda inamkosesha usingizi, lakini anayemfanya akeshe usiku akiomba balaa lisimkute ni binti mdooooooogo, Mbuge wa viti maalum (CCM), esther bulaya................."

    Mwandishi kauliza swali kuwa
    " je duka la baba huyu limejaa au kwishnei..? "
     
  2. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namtafuta sokwe wangu katoroka jamani nasikia kakimbilia dodoma;
    zawadi nono itatolew kwa yeyote atakaye mshika na kunijulisha.
     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    tiger!+sokwe!
     
Loading...