Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Cassava, Mar 3, 2011.

  1. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba nitoe pongei zangu za dhati kwenu moderators kwa kuweka huu muonekano wa font zinazoenea kwenye computer, awali muliweka font kubwa zilizokuwa zinasumbua, tukitaka kusoma ujumbe hadi una- scroll kulia na kushoto.


    Naomba msibadilishe huu muonekano wa sasa na font hii mliyoichagua.

    Nawasilisha.
     
Loading...