Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani MMU zoezi limezaa matunda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndechumia, Dec 12, 2011.

  1. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wana jf, juz nilikuwa jmos naliomba ushauri kuhusu ku-divert zawad kutoka kwa msichana ambae nilikuwa na mpango wa kuwa na mahusiano nae kwenda kwa kifaa kipya ambacho nimekipata hv karibuni. Wana jf weng waliniunga mkono wakiniambia kuwa hiyo zawad ambayo ni gaun km bado lipo ktk hali nzur naweza kumpa, na ile ya kusuka rasta za kimasai bora nimpe pesa apange mwenzewe nn cha kufanya. Zoezi nimelifanya na amefurah sana, nawashakuru sana.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    safi mwana...sasa kilichobaki ni kuuliza swali la muhimu......
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ok you are welcome..
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ndechumia, u ar such a baby! Lol, how dd I miss that! Hahahaha!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Khaaa. . .afadhali ulipotezea ile ya rasta.
     
  6. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    imebid nimpe achague la kufanya
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi nimempa 30 nikamwambia aangalie cha kuifanyia, alifurah sana kaniambia niende kwao, ila namvutia kwanza kasi.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hongera, inaonekana you are into her so much.
    Goodluck
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha, atakapokuta kaenda nunua unga badala ya kusuka atalia maana za kimasai zinamumaliza kabsa

     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Good for you.
    Ila muwe wakweli na wawazi sasa kama mna nia ya kukuza mahusiano yenu.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kashapotezea,dada atachagua mwenyewe.
     
  12. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dah atanidis apoint sana, ila ni mapenz yake achague kip cha muhim rasta au unga
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We kijana wewe. . . kwahiyo unataka mwanamke ambae anaangalia kujipamba kwanza kabla ya atakachokula? Siku mkiwa hamna pesa wakati mmeoana anaenda kuchezea 10000 saluni alafu ukirudi nyumbani mnakula ugali na kachumbari.

    Kaaazi kweli kweli.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ndechumia, sina tabia ya kuuliza umri wa members, bt I'm itching to. Bt I won't, ok?
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    safi sana...atleast umerudi na feedback nzuri,...nadra sana humu jamvini
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    ........Kwahiyo humu inaonekana nipo kwenye kiwango cha juu cha uhongaji japokuwa sijafikia viwango vya kuhonga gari na kiwanja, lakini kwa takwimu hizi!! mmhhh!
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hivi stori ilanzaje, nikumbushe please!
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, kama una amplified uchokozi ni huu

     
  19. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    am 25-32
     
  20. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuna mdada nilimnunulia zawad then akawa hataki tuonane nimpatie, mi nikapiga chin nipopata mwingine nikaamua kumpelekea coz maumbo yao km vile yapo sawa, ila cjamwambia km haikuwa yake.
     
Loading...