Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani kwa CCTV News kwa kuutangaza Mlima Kilimanjaro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Oct 5, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Katika taarifa ya habari ya usiku wa leo 06/10/2012 saa mbili,CCTV NEWS imetumia zaidi ya dakika 10 kwa kuutangaza mlima kilimanjaro
    shukrani kwa watangazaji wa CCTV bwana ERICK NJOKA aliyeweza kuwepo mlima kilimanjaro na kuutangaza bila hata kuweka chumvi ingawaje yeye ni mkenya
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hakumalizia kuwa ukitaka kuuona vyema pitia kenya maana hawa majirani kwa bifu
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    si-dhani kama leo ni tarehe 6/10/2012.
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hiyo ni tarehe ya hapa nilipo,hivi sasa ni saa 1;49ucku,ongeza masaa matano ya hapo danganyika
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hapana,niwe mkweli nimeona habari hiyo mwanzo hadi mwisho hakusema neno hilo,maana alikuwa akipanda mlima na kaelezea vyema wapi upo na jinsi ya kupanda pia
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera mkubwa kwa kusafiri safari ya mbali kama hiyo
     
  7. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,834
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mkuu, mleta mada anaishi tuvalu islands. wao ndo wanakuwaga wa kwanza kusherehea new year. yuko sawa tu. halafu c wajua mkuu jf haina mipaka.
     
Loading...