Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shujaa ni nani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Safety last, Oct 24, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Naomba kujuzwa maana ya shujaa katika jamii yetu?maana kuna anayefanya mema anaitwa shujaa kuna anayefanya mabaya naye huitwa shujaa mifano ipo ya pande zote je kama Gadafi ni shujaa na Mobutu ni shujaa? Vipi mandela, Osama sadam ,samwel Do, san Abacha ,mugabe,G. bush,Hugo chavez,DALAI LAMA..mkwawa na wengine hii maana ya ushujaa imekaaje kwao?
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Shujaa wako wewe anaweza kuwa ghaidi kwangu. Unajua neno shujaa ni kivumushi cha sifa kinachotegemea sana perception ya mtu. Wengi wa uliowataja hapo ni maghaidi lakin jamaa wa upande wa pili wanasema hao ni mashujaa, mfano Ghadafi, JK. One man's terrorist is another man's freedom fighter...
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    nimekupata mkuu kwa hiyo inategemea jamii husika na mtizamo wao kuhusu shujaa ,Je yupo shujaa anaekubalika na pande zote?
     
  4. k

    kingtuma Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shujaa ni yule anayeibuka na ushindi ktk pambano fulani, lakini anayediriki kushiriki pambano ni jasiri
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kimildzo umejibu sahihi maana shujaa kwako gaidi kwa wengine
     
Loading...