Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Show za bure zaandaliwa kuharibu kampeni za Dr Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by DCONSCIOUS, Oct 24, 2010.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nipo nje ya jiji la dar lakini nimebahatika kupata habari kuwa kunawatu hapo dar wameandaa show za bure ili watu wakose fulsa ya kumuona na kumsikisiza Dr slaa. Kwan hali ipo wazi kabisa kuwa slaa anaugwa mkono na vijana waliowengi ambao weng wao wanapenda mziki. Kama kuna mtu ana habari zaidi atupatie taarifa.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    watu hawadanganyiki tena, sidhani kama kuna show inayopendwa Tanzania kama English Premier League, lakini jana maeneo mengi watu waliswitch ITV kumwona Mkombozi, kwa hilo wamechemsha
     
  3. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Watanzania hawataki tena fiesta wanataka kuboresha maisha yao, na kama jana waliweza kuweka mpira pembeni na kumwangalia dr Slaa kw masaa 2, hizo fiesta hazisaidi..
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ni kweli naungana na hoja yako.
    hapa jirani kwangu umeme ulileta matatizo na kwenye social hall pekee yenye generator kuliandaliwa free show na mshehereshaji alikuwa anajisahau na kusema ccm juuuuu!!! Ukumbi unaitwa LULU pub maeneo ya kigamboni.
    show ilikuwa inakiuka sheria kwa kupiga sauti kubwa hata kuharibu usikivu kwa walio jirani. na iliisha muda mchache baada ya hotuba.

    Dawa ni kuappeal kwa ITV warejeshe hicho kipindi maalumu marudio siku ya jumamosi ili kuwaweka sawa watu. hata leo jioni.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu hata show gani iandaliwe haitajaa kabla ya mikutano ya huyu jamaa... waulize simba mwanza ilikuaje mechi ya jumatano??

    utasikia na utaniambia
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ni kwamba umeme ulikatwa na watu tulipokimbilia kwenye hizi kumbi tukakuta shows za bure zinaendelea. mie nikaamua kurejea home kufuatilia mdahalo kupitia kwa member aliyekuwa anasikiliza bongo radio.
     
  7. r

    realtz7 Senior Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watz hatudanganyiki tena jaman, mie jana nlikuwa na party ya harusi ya kaka yangu, amini usiamnini watu waliwahi sana eneo la karibu na ukumi but baa za jirani zilizokuwa zinarusha mdahalo ungedhani ndo kumbi zenyewe, harusi ilianza saa nne kasoro, hakuna watu ndani wanataka kujihakikishia je jpili iayo kura zao wanazicast kihalali au laa? kila mtu alikuali kwel tunae kiongozi mwenye vision, asieogopa kukemea! vote for Slaa and Chadema Mps next sunday
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Sisi hapa tukisema kuwa kikwete ni bingwa wa hoax mnasema sisi ni pro chadema. haya angalia na yeye anavyoelemewa kwenye facebook page yake.
    Watanzania bila uoga wanamtolea uvivu huku wakiwa hawana uoga. na wanaomtetea hawajui hata sababu ya kumtetea wanabaki kutukana tu
    cheki hapo chini

    Yaani ukweli ni kwamba ninastushwa sana ha huu mwamko wa watanzania. I thought ni sisi JF pekee kumbe kuna wanaharakati kila kona wanamweka kwenye kona mheshimiwa.
    Naamini anazisomaga hizi hoja ndo maana ataitisha mkutano hiyo ijumaa o jumapili
     
  9. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahahah!! watu wamechoka haki yanani. Jamaa wamemwaga laivu bila kuogopa ni kama Madr Slaa wotee. Good movie!
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    wana jf hatutakiwi kukata tamaa pls vote for slaa mimi naamini kama mungu amepanga mafisadi hawawezi kupangua
     
  11. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wana JF mimi nilikuwa Bukoba 14/10/2010 Dr alikuwa na mkutano mkubwa sana (nilihudhuria) hapo kwenye uwanja wa Mashujaa, kwa siku hiyo hiyo ccm waliandaa tamasha la mwalimu kwa kupiga muziki wa bure kwenye uwanja wa Kaitaba. waliambulia watoto tu, hata walipotaka kutoka gate la uwanja lilifungwa wakubwa waliruka ukuta watoto wakabaki hadi mku5 wa Dr Slaa ulipokwisha. Kwa mara ya kwanza sisiem wanamwenzi Mwalimu kwa disco!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    iko siku tutanza kuwa susia na wasanii wanao tumika...nimependa avatar yako
     
  13. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    hahahaahahaaaaaaaaa yaani wanamchakachua live hadi kwenye facebook yake
     
  14. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dr slaa tosha! hatudanganyiki 2010! ni aibu kwa kijana mtanzania kudanganyika!
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    ccm is just another substitute for a paper that u use comfortably when taking two aka pop!
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    yaani wewe tembelea kule kwenye book yake uone wanavyomzabua rais wima wima.
    sisi tupo hapa tunapaswa kupeleka hoja zetu kule pia maana inaonesha wapo wanaompelekea nin kimepostiwa.
    ila caution kule hakuna pen name.
     
Loading...