Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shortlist ya arusha tech hiyo hapo kwa walioaply.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by harakat, Mar 15, 2012.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    home about atcATC HistoryBoard MembersManagementAdministrationAcademic StaffMessage from Principal prospective studentsHow to JoinEntry RequirementsApply OnlineRates and FeesAdmission RegulationsCampus Life current studentsStudent's GovernmentAcademic CalendarExamination InformationSelected Applicants
    COURSES OFFEREDDegree ProgramsBachelor Degree in Civil and IrrigationDiploma ProgramsDiploma in Civil and IrrigationDiploma in Electronics and TelecommunicationDiploma in Electrical EngineeringDiploma in Laboratory Science and TechnologyDiploma in Civil EngineeringDiploma in Transportation EngineeringDiploma in Automotive EngineeringDiploma in Mechanical EngineeringCertificate ProgramsBasic Technician Certificate in Lapidary and JeweleryBasic Technician Certificate in Heavy Duty EquipmentsCertificate of Computer Application font size A A A staff mail



    DepartmentsAutomotive EngineeringCivil EngineeringMechanical EngineeringTransportation Engineering Electrical EngineeringGeneral StudiesContinuing Education Research & ConsultancyREAD UnitProduction & Consultancy Bureau (PCB)PublicationsConferencesOngoin ResearchesReports Facilities and ServicesLibraryICT Center/InternetIndustrial Liaison OfficeCollaboration(Links)ATC News LetterWorkshops and LaboratoriesHostelsCafeteriaHealth Care Center ATC Portal Sports & Games media galleryPhoto GalleryVideos GalleryDocument Gallery FAQ contact us





    KUITWA KWENYE USAILI

    Posted Date: 2004-05-17 00:00:00 | Author : adm



    KUITWA KWENYE USAILI

    Chuo cha Ufundi Arusha (Arusha Technical College) ni mamlaka mpya ya kisheria iliyoanzishwa na Tangazo la Serikali (Establishment Order) namba 78 chini ya Sheria ya Bunge namba 9 ya mwaka 1997 ya Baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi yaani “The National Council for Technical Education (NACTE)”., ilikipandisha hadhi Chuo hiki kwa kutoa idhini kuwa Taasisi inayojiendesha yenyewe (Autonomous Institution) na hivyo kubadilika kutoka Technical College Arusha (TCA) kuwa Arusha Technical College (ATC). Mabadiliko haya yanalenga kuongeza ubora na ufanisi katika kutekeleza majukumu makuu ya ATC ambayo ni ufundishaji, utafiti na utoaji wa ushauri wa kitaalamu kwa jamii.
    Chuo Cha Ufundi Arusha kikishirikiana na Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kinatarajia kuendesha usaili na hatimaye kuwaajiri waombaji watakaofaulu usailikamailivyoonyeshwa hapa chini.

    Wasailiwa wanashauriwa kuzingatia yafuatayo:
    1.Kuja na vyeti Halisi (original certificates) za kuanzia kidato cha nne na kuendelea kutegemeana na sifa za mwombaji
    2.Kila msailiwa aje na picha moja (Passport size).
    3.Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.
    4.Kila msailiwa azingatie tarehe na eneo alilopangiwa.
    5.Kila msailiwa aje na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate).
    6.Wale ambao majinayaohayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa maombiyaohayakufanikiwa na wasisite kuomba mara nafasi za kazi zitakapotangazwa tena.
    7.Wale ambao walisoma nje ya Nchi wahakikishe kuwa vyeti vyao vinapata ithibati ya Tume ya Vyuo Vikuu (TCU).
    8.Wale ambao wana Ajira rasmi waje na barua za ruhusa kutoka kwa waajiri wao.
    9.Tangazo hili linapatikana pia katika tovuti ya: - www.atc.ac.tz

    Chuo Cha Ufundi Arusha kikishirikiana na Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kinawatangazia wafuatao kuwa wanaitwa kwenye usaili kwa nafasi walizoomba. Usaili utafanyika Chuo cha Ufundi Arusha tarehe 21 Machi, 2012 na utaanza saa mbili Asubuhi. Wasailiwa wa nafasi zote isipokuwa Lecturer wataanza na mtihani wa mchujo tarehe 21 Machi, 2012 na kufuatiwa na usaili wa mahojiano tarehe 22 Machi, 2012 kwa watakao faulu kuendelea katika hatua hiyo.

    1.LECTURER (3 Posts: Civil Engineering/Structural Engineering, Irrigation Engineering, Chemistry, Electrical Engineering)
    SNO
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Dr. Frederick Malembeka
    Box33599DSM,


    1.2. ASSISTANT LECTURER (7 Posts: Computer Engineering/Science/IT, Electrical Engineering, Electronics and Telecommunication Engineering, Land Surveying/Geomatics, Irrigation Engineering/Water Resources/Integrated Water Resources, Transportation Engineering, Automobile Engineering/Mechanical Engineering with a bias in hydraulics and Pneumatics)
    S.NO
    NAMES
    ADDRESSES
    S.NO
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Adam Mazoya
    Box105808DSM
    5
    LawrenceDeus
    Box80152, DSM,

    2
    Benson H Mbuya
    Box283Arusha
    6
    Salim Losindilo
    Box474DSM

    3
    Geofrey C. Kawono
    Box260Iringa
    7
    Ramadhani Sinde
    Box8800DSM

    4
    Peter Kaaya
    Box7212Arusha
    8
    Hasanal Hakam
    Box 138Dodoma


    1.TUTORIAL ASSISTANT (10 Posts: Entrepreneurship, Physics, Biology, Mechanical Engineering with specialization in Energy Technology and Industrial Experience, Electrical Engineering, Electronics and Telecommunication Engineering, Civil Engineering with specialization in Geotechnical Engineering/Pavement Engineering /Highway Engineering/Structural Engineering, Automobile/Autoeletric and electronics Engineering)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Lucas Optat

    76
    Mussa Miraji
    Box296Arusha

    2
    LawrenceBoaz
    Box16419 Arusha
    77
    Lucas Dawson
    Box2012 Arusha

    3
    Geofrey Katema
    Box 2521Dodoma
    78
    Lazaro Joshua
    Box3051Mbeya

    4
    StanleyMbogela
    Box 5478 Morogoro
    79
    Kombe Adauth
    Box54416DSM

    5
    Happyness Lema
    Box7321Arusha
    80
    Nicodemus Msafiri
    Box33897DSM

    6
    Busumabu Jacobo
    Box35091DSM
    81
    Noel Amon Kikwale
    Box 80 Mto waMbu

    7
    Kelvin L Silayo
    Box14214Arusha
    82
    Audax Andochius
    Box8174Arusha

    8
    Placid B Mushi
    Box8861Moshi
    83
    Ruth Grayson
    Box2087Arusha

    9
    Elia F Mbise
    Box1919 Arusha
    84
    Anselemi Babilas Lukonge
    Box2000 DSM

    10
    Alex S Bunzu
    Box40160DSM
    85
    Joseph Sospeter Salawa


    11
    Lema Juma Ally
    Box772Arusha
    86
    Renatus Samwel
    Box32546DSM

    12
    Emmanuel J Msele
    Box110Maswa
    87
    Anzamen Uron
    Box6446Morogoro,

    13
    BonifaceE Kema
    Box2083Shinyanga
    88
    Never Zekeya
    Box6464Moshi

    14
    Sunday S. Mwita
    Box5342Morogoro
    89
    Juma Mashauri Wambura
    Box268DSM

    15
    Monica Job
    Box3013Arusha
    90
    Barnaba S Jabery
    Box131Mbeya

    16
    Kadoke Marko
    Box34637
    91
    Haruni John Kidungu
    Box27Mafinga

    17
    Pascal Lucka
    Box 54 Same
    92
    Leornard S Sheka
    Box 54678DSM

    18
    Lufunyo Lupenza
    Box595arusha
    93
    Elizabeth Haule
    Box106000DSM

    19
    Marco P Mwaimu
    Box595arusha
    94
    Kambey Lotoishe
    Box1063Arusha

    20
    Jalala Husein
    Box75407DSM
    95
    Grace Langula
    Box70520DSM

    21
    Boniface kimea
    Box20970DSM
    96
    Juma Bakari Mtimali
    Box75015DSM

    22
    Said H Mdungi
    Box457550DSM
    97
    Jamal W. Kimaro
    BOX25254 DSM

    23
    Maulid Mohamed
    Box234Kondoa
    98
    Agape T. Mnzava
    Box223Arusha

    24
    Crecent Boniface
    Box62513DSM
    99
    Gisandu K. Malunguja
    Box186Magu

    25
    Dismas John
    Box1194
    100
    Joshua Benedict
    Box15716Arusha

    26
    Vicent P Nyakyi
    Box931Moshi,
    101
    Josephat D. Sengura
    Box107Nansio

    27
    Mwambola Simon
    Box2157,DSM
    102
    Fatma B. Kambi
    Box6016Arusha,

    28
    Albert Lutakamate
    Box9143DSM
    103
    Gamalieli Issac
    Box1319, Tabora

    29
    Neema Wofile
    Box273,Kilosa
    104
    Athumani Rashid Hemed
    Box164Kidatu

    30
    Ramadhan Abdallah
    Box6134Morogoro
    105
    Kombo Salehe
    Box16362DSM

    31
    Peter Z Mosha
    Box31007DSM
    106
    Yohana Kitano
    Box13134DSM

    32
    Hassan Marupia
    Box1146Tanga
    107
    George R. Musiba
    Box325Tarime

    33
    Kahumuza Byabusha
    Box657Mwanza
    108
    Florian M. Andrew
    Box2329DSM

    34
    Josina G Mshana
    Box5Moshi
    109
    Gavin K. Mwantimwa
    Box77746DSM

    35
    Emmanuel Kayongoya
    Box 54641DSM
    110
    Ramadhani M. Abdallah
    Box6134Morogoro

    36
    Yahaya A Mbezi
    Box30080Kibaha
    111
    Exavery Tabagi
    Box20970DSM

    37
    Sunday B Kyungai
    Box11760Arusha
    112
    Beatrice T. Mwakasala
    Box79522DSM

    38
    Gift Mgaya
    Box 4412Dodoma
    113
    Joyce Ayubu
    Box17010DSM

    39
    Daudi Mashauri
    Box77442DSM
    114
    Solomon Lomayani
    Box1325Arusha

    40
    Casto Laurent
    Box770Mbeya
    115
    Augustino Anthony
    Box308Tukuyu

    41
    Dominicus Chiwangu
    Box4Mbeya
    116
    Humuri K. Haymale
    Box625Arusha

    42
    Thomas E Kitus
    Box 367 Same
    117
    Ramadhani Rajabu
    Box195Singida

    43
    Temu Stela G
    Box1Handeni
    118
    Lubango Stephen Mayenga
    Box1529Arusha

    44
    Heavy G Njau
    Box2052Arusha
    119
    Happy M. Benedict
    Box3084Moshi

    45
    Jacob Willium
    Box24144DSM
    120
    Balthazar J. Ndakidemi
    Box803Morogoro

    46
    Elihuruma Elia
    Box40915DSM
    121
    Joyce Martin
    Box12474Arusha

    47
    Kaigarula Severian
    Box6995DSM
    122
    Charles Hembe
    Box75Bariadi

    48
    Meckitilda Kazawadi
    Box4283DSM
    123
    Ally A. Shaban
    Box180Lushoto

    49
    Pelagia Kiyizi
    Box66548DSM
    124
    Bosco Sisti
    Box164Kidatu

    50
    Nelea Msyani
    Box42Rukwa
    125
    Walaa Qanne
    Box180Karatu

    51
    Jane Lissah
    Box2701Mbeya
    126
    Cecilia Rolence
    Box41463DSM

    52
    Joseph Mwendwa
    Box6220Mbeya
    127
    Jacob Phaustine Pau
    Box45050

    53
    Nickson John
    Box1886Morogoro
    128
    George Peter Mkomwa
    Box8806Moshi

    54
    Augustine Mbanga
    Box15507DSM
    129
    Rene Costa
    Box1994 Moshi

    55
    Sayyidomar A Idarous

    130
    LydiaKisula
    Box4044Mwanza

    56
    Stephen Mwita
    Box110140DSM
    131
    Grace Mgalla
    Box42Bagamoyo

    57
    Peter Michael
    Box60Geita
    132
    AntonyMakule
    Box198Bukoba

    58
    Jotham Kimondo
    Box68710DSM
    133
    Edward Mlyambina
    Box79Sengerema

    59
    Wenceslaus P Missana
    Box18001DSM
    134
    EZEKIELS BUCHAFWE
    BOX35675DSM

    60
    Christopher Ernest
    Box110110DSM
    135
    Horace Ndonde
    Box78128Dsm

    61
    Kamnde Joel G
    Box60133DSM
    136
    Anyitike Kisegah Kasongo
    Box2580Iringa

    62
    Erasmos Emmanuel
    Box79249DSM
    137
    Erwin K. Sizinga
    Box3317DSM

    63
    Charles Sungura
    Box5733Tanga
    138
    Jalalya Mabojano
    Box1152Musoma

    64
    Gelion G Mgaya
    Box6111Arusha
    139
    Mwanaisha Rajabu
    Box45102DSM

    65
    NewtonLivingstone
    Box12337DSM
    140
    Imani Hatibu Chambulilo
    Box1302Shinyanga

    66
    Godfrey Babu M.L
    Box59Mwanza
    141
    Adili S. Mwangoka
    Box337Mbeya

    67
    StanleyJetony
    Box925Makambako
    142
    Leticia Francis
    Box50177DSM

    68
    Julius Faustine Jane
    Box289Morogoro
    143
    Sylvester Paschal
    Box9123DSM

    69
    Athumani Omary
    Box3014Arusha
    144
    Benedicto Katole
    Box77052, DSM

    70
    Barnabas Rupilya
    Box6401Mwanza
    145
    Ayoub Hassan
    Box9273 DSM

    71
    Thomas M Kanzungu
    Box4Morogoro
    146
    Elyel Michael
    Box 186 Hai

    72
    Upendo Kadikos
    Box 55Bagamoyo
    147
    Dickson Nkonga
    Box 4029DSM

    73
    Charles Johnstone
    Box 60Shinyanga
    148
    Eugene Sadick
    Box 79431DSM

    74
    Arcado Alphonce
    Box 312UsaArusha
    149
    Shemsa Seleman
    Box 4115DSM

    75
    Lightnes B Masawe
    Box 14Bagamoyo
    150
    Sigifrid Fabian
    Box 14672Arusha


    1.4. SENIOR INSTRUCTOR II (4 Posts: Electrical engineering, Electronics and Telecommunication Engineering, Mechanical Engineering with specialization in Welding/Foundry/ fitter Mechanics, Automobile Eng. and Communication Skills )
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    LawrenceBoaz
    Box16419Arusha
    14
    Abel Bulamu Francis
    Box54531Dsm

    2
    Boniface Kimea
    Box2097DSM
    15
    Doris Exaud
    Box14924Dsm

    3
    Albert Lutakamate
    Box9143DSM
    16
    Emmanuel Kassi
    Box34002Dsm

    4
    Sunday B. Kyungai
    Box11760Arusha
    17
    NewtonLivingstone
    Box12337Dsm

    5
    Eng David Mtunguja
    Box58Mtwara
    18
    Nicodemus Msafiri
    Box33897 DSM

    6
    Paschal P. Duwe

    19
    Benjamin Charles
    Box35Singida

    7
    Jane Lissah
    Box 2701 Mbeya
    20
    Juma Msafiri
    Box15083Dsm

    8
    Catherine Protas
    Box70704DSM
    21
    Thobias M. Herman
    Box814Morogoro

    9
    Christopher Zacharia
    Box4Katesh
    22
    Salehe Yusuphu
    Box72214Dsm

    10
    Joel Kamnde
    Box60133DSM
    23
    Rashid Mkacha
    Box25317DSM

    11
    Safari S Joseph
    Box38423Dsm
    24
    Prisca Gotrifid
    Box35060 DSM

    12
    Edward S. Mayunga
    Box78156Dsm
    25
    Elias Emmanuel
    Box1170, Butimba

    13
    Joctan Asubiti
    Box32478Dsm





    1.ACCOUNTS TECHNICIAN II (2 Posts)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Philemon J Lusingu
    Box4670DSM
    18
    Liston J. Masimba
    Box10346Arsh

    2
    Joseph S Kambaya
    Box 1062Dodoma
    19
    Hildelite P. Temba
    Box16097DSM

    3
    Oscar R Mgowole
    Box 910,Dodoma
    20
    Braison J. Ndege
    Box14824DSM

    4
    Hassan H Msoma
    Box2517DSM
    21
    Phidelis S. Kaombwe
    Box6299Mwanza

    5
    Juma Ally Heri
    Box10346Arusha
    22
    Eva Donatus
    Box5551Tanga

    6
    Damas Duwange
    Box84Monduli
    23
    Emmanuel Masanja
    Box3186Mwanza

    7
    Datsan I Tembo
    Box11064Arusha
    24
    Gladness Ndossi
    Box8190Arusha

    8
    Geofrey H Machusa
    Box7194DSM
    25
    Charles C. Kimaryo
    Box13371Arusha

    9
    Benjamin Kalekezi
    Box55007DSM
    26
    Godfrey John
    Box10175DSM

    10
    Jamila M. Kuwe
    Box16308Arusha
    27
    Clifford M. Gomera
    Box32656DSM

    11
    Gervas E. Masonga
    Box9874DSM
    28
    Majegelo L. Juma
    Box11Kasulu

    12
    Mwinchande Dyandumbo
    Box2551
    29
    Attukengye Massawa
    Box2330Arusha

    13
    Idd Ndaki
    Box11945DSM
    30
    Majid A. Ally
    Box138DSM

    14
    Saraha Bulenga
    Box10468Arusha
    31
    Fatuma Makongoro
    Box72439DSM

    15
    Martina S. Tanda
    Box23718DSM
    32
    Sophia M. Kangozi
    Box474Moshi

    16
    Godfrey Mmbando
    Box36140Arusha
    33
    Halfani S. Nyaki
    Box475UsaRiver

    17
    Rebecca Tumainieli
    Box15801Arusha





    1.6. SENIOR TECHNICIAN I (1 Post: Electrical Engineering)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Costantina Haule
    Box11901Arusha
    8
    Huruma Elieneza
    Box10961Arusha

    2
    Dominic Lumato
    Box1566Kagera
    9
    Sigismundi John
    Box 7156Arusha

    3
    Joseph Mwendwa
    Box6220Mbeya
    10
    Simon Kilian
    Box218 Mtwara

    4
    Emmanuel D. Inga
    Box60540DSM
    11
    Juma P. Kusekwa
    Box4257Mbeya

    5
    Bruno B Monji
    Box1352Moshi
    12
    Christina R Msaki
    Box523Arusha

    6
    Abdulkarim Mchomvu
    Box125Mwanga
    13
    Amani Mashambo
    Box1352Moshi

    7
    Halfan Marijani
    Box14Chalinze





    SENIOR TECHNICIAN I (1 Post: Laboratory Science – Chemistry)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Wilfred P Shimba
    Box23235Dsm
    6
    Msafiri Samwel
    Box78692DSM

    2
    Florence D. Lyimo
    Box3014Arusha
    7
    Kassim Ambindwile
    Box1123Mbeya

    3
    Emmanuel Fredrick
    Box555Mpanda
    8
    James B. Mankala


    4
    Shamte Sultan
    Box60478DSM
    9
    Francis M. Tukay


    5
    Richard Ngowe
    Box61026DSM
    10
    Richard Ngowe Henry
    P. OBox6126DSM


    1.TECHNICIAN I (2 Posts: Mechanical Engineering)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Mwidanga W Msuya
    Box1955 Moshi
    5
    Wenceslaus Tesha
    Box2001 Shinyanga.

    2
    Moses R Kirumbi
    Box53802DSM
    6
    AbdulmalickI.Kasigwa
    Box7206Arusha

    3
    Haruna Mwinyimvua
    Box254Shinyanga
    7
    Esau T. Ruheta
    Box100086DSM

    4
    Joachim Ndanzi
    Box146Iringa
    8
    Daniel Cheyo
    Box45720DSM


    TECHNICIAN I (1 Post: Automotive Engineering)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Prosper Olomi
    Box10123Arusha
    2
    Emanuel Nkindwa
    Box17059Arusha


    TECHNICIAN I (2 Post: Computer Engineering/Science/IT)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Peter C. Paul
    Box15975Arusha
    5
    Lubango Joshua
    Box 2406DodomA

    2
    Henrick Malecha
    Box106065DSM
    6
    Boniface B Nanai
    Box78477DSM

    3
    Clement C Malai
    Box2228Moshi
    7
    Faraja January
    Box1Pangani

    4
    Innocent F. Mushi
    BOX36634DSM
    8
    Jonas Juma
    Box19096DSM


    TECHNICIAN I (1 Posts: Transportation/Highway Engineering)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Martin Chomo
    Box53Sumbawanga
    4
    John Mashurano
    Box296Arusha

    2
    Anastazia Saled
    Box348Musoma
    5
    Dotto C. Joseph
    Box6Singida

    3
    Bahati S. Sulle
    Box3051Moshi
    6
    Ramadhani Mzingwa
    Box528Mtwara


    TECHNICIAN I ( 1 Posts: Civil Engineering)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Ipyana M Mwamwembe
    Box1726Mbeya
    6
    Charles Mathias
    Box233Singida
    11
    Bruno P. Munishi
    Box2958DSM

    2
    Severino Selestin
    Box24099DSM
    7
    Richard Julius
    Box22271DSM
    12
    James Mkidange
    Box237Mbeya

    3
    Frank Benard
    Box4565DSM
    8
    Godfrey Macha
    Box32213DSM
    13
    Jastine Mpinzile
    Box1880Morogoro

    4
    Nabahani B Hussein
    Box34Nachingwea
    9
    Anastazia Saled
    Box348Musoma
    14
    Mulenga Nyabarimb
    Box440Bunda

    5
    Hamad H Mfinanga
    Box199Himo
    10
    Sadick Mbwego
    Box3021DSM





    1.8. HUMAN RESOURCES OFFICER II (1 Post)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Naom Paulo
    Box16581Arusha
    55
    Ester Mtui
    Box3043Arusha

    2
    Furaha A Leornard
    Box114459Arusha
    56
    Adinani H Bilali
    Box298Lushoto

    3
    Amos J Mtimba
    Box482DSM
    57
    Bruno C Kimaryo
    Box4938DSM

    4
    Prisca H Akonaay
    Box6024Arusha
    58
    Lazaro Meshack
    Box8319Arusha

    5
    Joshua G Petro
    Box396Arusha
    59
    Tadeo Ignas
    Box6343Mbeya

    6
    Mashauri Ndebile E
    Box77262DSM
    60
    Kassim Magulumali
    Box45884DSM

    7
    Dixson Bohela
    BOX13239DSM
    61
    Shaban Ramadhan
    Box15603Arusha

    8
    LawrenceC Justine
    Box164Rombo
    62
    Sem A Kakiva
    Box9182DSM

    9
    Eltruda E Ritte
    Box1460Arusha
    63
    Rehema Nzunye
    Box1935 Mbeya

    10
    Alexandra France
    Box73Lushoto
    64
    Onyango Magori
    Box149Mwanza

    11
    Jully M Minja
    Box2342Moshi
    65
    Godfrey Mwangomba
    Box423Mwanza

    12
    Winfred Mhwagila
    Box2426Iringa
    66
    Azizi Ally
    Box82Lindi

    13
    Teresia Mapunda
    Box2158Mbeya
    67
    Robert Mwamasinga
    Box126Iringa

    14
    Martin Samba
    Box512DSM
    68
    Colleta R Simon
    Box8203Moshi

    15
    Shangwe Kapinda
    Box67347DSM
    69
    MagdalenaM Adwell
    Box 2103Dodoma

    16
    Sabela Sanga
    Box 1318Dodoma
    70
    Joseph W Kawia
    Box522Iringa

    17
    WilsonJ Kombe
    Box13599Arusha
    71
    Laura Jeremih
    Box500Mwanza

    18
    Glory R Mosh
    Box6328DSM
    72
    Venance S Ndossi
    Box128Tanga

    19
    Robert K Minga
    Box1175Iringa
    73
    Kwiha Hussein R.
    Box50047DSM

    20
    Emmanuel Nyakumba
    Box62Shinyanga
    74
    Marietha Kyomo
    Box363 Mbeya

    21
    Christopher J Msagat
    Box117Monduli
    75
    Boko Dioniz
    Box9190DSM

    22
    Beatrice V Njau
    Box535Iringa
    76
    Bundala N. Machiya
    Box1281Arusha

    23
    BonifaceE Kema
    Box2083Shinyanga
    77
    Anita Rwezaura
    Box77743DSM

    24
    Agnes P Mlay
    Box228Marangu
    78
    Geophrey Japhet
    Box10086Arusha

    25
    DorisNsari

    79
    Fredrick J. Massawe
    Box67357DSM

    26
    Agatha Mganga
    Box 1146Dodoma
    80
    Diana K. Wenceslaus
    Box76889DSM

    27
    Stella Shirima
    Box -Mbeya
    81
    Mussa H, Kirunguya
    Box 1971Dodoma

    28
    Mary A Laswai
    Box1313Moshi
    82
    Jovita F. Rwezaura
    Box 2753Dodoma

    29
    Edith Mlay
    Box10147DSM
    83
    Julius R. Ntibhigejeje
    Box7131Arusha

    30
    Alfred A Massawe
    Box50Pwani
    84
    Praygod Lameck
    Box1896Arusha

    31
    Ng'homange Merkiad
    Box 45195DSM
    85
    Irene Killary
    Box33392DSM

    32
    Kalangari Rwehumbiza
    Box37Kagera
    86
    Sakina S. Mbegu
    Box2935DSM

    33
    Sharifa J Kitoi
    Box9509Moshi
    87
    Mariamu J. Mwanga
    Box14694Arusha

    34
    Gloria Ndimbo
    Box72167DSM
    88
    Charles Godfrey
    Box4098Arusha

    35
    Japhet Boniphace
    Box18146DSM
    89
    Neema R. Matagi
    Box3011Arusha

    36
    Dorcas Aaron
    Box282Mbeya
    90
    Aquiline D. Kessy
    Box54049DSM

    37
    Alexandra Mwakyembe
    Box2782Arusha
    91
    Huruma E. Kweka
    Box7583Moshi

    38
    Seleman S Tajir
    Box75Tanga
    92
    Anna Kimbute
    Box149Mbeya

    39
    Elisia Manyanga
    Box705Morogoro
    93
    Rozina Simon
    Box 739Dodoma

    40
    Dominic K Nerrey
    Box9140DSM
    94
    NeemaI.Mzange
    Box6111Arsha

    41
    Salehe Sheghembe
    Box101Iringa,
    95
    Edward Mbasha
    Box890Morogoro

    42
    Mayasa Shemaghembe
    BOX32Mtwara
    96
    Danford L. Mituke
    Box8942DSM

    43
    Digna Donati
    Box6756DSM
    97
    Musa Mkinywa
    Box101Mazombe

    44
    Upendo J Mremi
    Box7696DSM
    98
    Thadei W. Luoga
    Box1006Arusha

    45
    Oscar B Chiombola
    Box72704DSM
    99
    Anthony Bura
    Box 2643Dodoma

    46
    Emmanuel Joseph
    Box35062DSM
    100
    Fatma B. Kambi
    Box6016Arusha

    47
    Hadija A Kiluvia
    Box1487Arusha
    101
    Edgar A. Marandu
    Box 1946Dodoma

    48
    Tatizo Idd Mavunge
    Box02Morogoro
    102
    Michael Mwangobola
    Box42507DSM

    49
    Mote Mahenge
    Box2629Mbeya
    103
    Nahdra B. Batenga
    Box1214Tabora

    50
    Mercy D Malisa
    Box07029Arusha
    104
    Kanyika R. Rukonge
    Box94Morogoro

    51
    Helswida Majula
    Box30Mwanza
    105
    Ivan Kahwa
    Box5859DSM

    52
    ElizabethAden
    Box12857DSM
    106
    Deusdedit L. Maseke
    Box2471Mbeya

    53
    Paulo L Ngomele
    Box38072DSM
    107
    Aisha Mikidadi
    Box2669DSM

    54
    Subiri Kajuni
    Box14Mbeya
    108
    Joyce H.C. Rioba
    Box297Usa- River


    1.9. SENIOR PLANNING OFFICER II (2 Posts)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Aggrey K. Herman
    Box174Tabora
    5
    Sophia B Kornel
    Box9024DSM

    2
    Mbaraka S. Athuman
    Box15755Arusha
    6
    Joseph Mwendwa
    Box6220Mbeya

    3
    Joyce H. C. Rioba
    Box297Usa-River
    7
    Kombe Adauth
    Box54416DSM

    4
    Robi F Mwema
    Box78046DSM
    8
    Chalamanda Ally
    Box14224Arusha


    1.10. SENIOR ESTATES OFFICER GRADE II (1 Post)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Godfrey Mwakabole
    Box35744DSM
    5
    Augustine Paul
    Box150Mwanza

    2
    Saidi H. Bungara
    Box296Arusha
    6
    Denis W. Massoi
    Box9542DSM

    3
    Grayson Libent K.
    Box79506DSM
    7
    Shadrack Ernest
    Box12826Arusha

    4
    Ally A. Ally
    Box4235Iyunga
    8
    Edward A. Amboka
    Box3050Arusha





    1.11. SENIOR LEGAL OFFICER GRADE III (1 Post)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Joseph Hillary
    Box17094Arusha
    9
    Nurudini Saidi
    Box77403DSM

    2
    Charles P. Bogas
    Box22Mahenge
    10
    Lilian R. Gabone
    Box523Mwanza

    3
    Aniceth Gaitan Boyi
    Box 57Dodoma
    11
    Frank Kakwaya
    Box1462Mwanza

    4
    Yusuph Aboud
    Box40297DSM
    12
    Onesmo Nicodemo
    Box577Tabora

    5
    Jane William
    Box80348DSM
    13
    Mathias Safari
    Box1096Arusha

    6
    Sirily A. Mtui
    Box10Moshi
    14
    Mwajabu Ramadhani
    Box992Arusha

    7
    Perfectus J. Kimaty
    Box47Arusha
    15
    Lutufio Mvumbagu
    Box63375DSM

    8
    Jackson Kanyerinyeri
    Bof 939 Mbeya
    16
    Danstun Kaijage
    Box38591DSM


    1.12. WARDEN GRADE I (1 Post)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Mwadia Patrick
    Box569Iringa
    42
    Herieth Lazaro
    Box2139Arusha
    83
    Emmanuel Mhagama
    Box1124Songea

    2
    Robi F Mwema
    Box78046DSM
    43
    Lilian F Kachenje
    Box50Mafia
    84
    Theophil Joel
    Box35041DSM

    3
    Godwin Silem
    Box922Mbeya
    44
    Noel L Mwendo
    Box22538DSM
    85
    Vaileth L Kishoa
    Box2012 Singida

    4
    Maria Joseph
    Box3081Arusha
    45
    JacksonB Lipnga
    Box25005DSM
    86
    Abdul H Mohamed
    Box308Singida

    5
    Samwel L Onesmo
    Box715Moshi
    46
    Wema S Sikoi
    Box7737Moshi
    87
    Olais Maglan
    Box13712Arusha

    6
    Irene Marijani
    Box65473DSM
    47
    Magreth W Magawa
    Box 365Dodoma
    88
    Eliamini Abdalah
    Box1541Arusha

    7
    Said F Mnzava
    Box209Arusha
    48
    Bugwema Karuti
    Box32393DSM
    89
    Linus M Charles
    Box16362Arusha

    8
    Jerome E Mmassy
    Box16579Arusha
    49
    Fanuel Mayombo
    Box9542DSM
    90
    Ruth Limbu
    Box665Mwanza

    9
    Daud J Mkhandi
    Box 1952Dodoma
    50
    Mtweve Meshack A
    Box1641Iringa
    91
    Pacal Enjoylight
    Box4006Arusha

    10
    Rose Andrea
    Box3071Arusha
    51
    Dickson Masambu
    Box6298Mwanza
    92
    Joseph W.B Kawia
    Box522Iringa

    11
    Naom Paulo
    Box16581Arusha
    52
    Riziki A Fungo
    Box15088Arusha
    93
    Hamad Juma
    Box2288DSM

    12
    Innocent Nathanael
    Box10346Arusha
    53
    Juma Seleman
    Box459Iringa
    94
    Valentine Malila
    Box144Mbeya

    13
    John E Ryakitimbo
    Tel0763 309773
    54
    Hassan Msuya
    Box35131Dsm
    95
    Godfrey J Mwangomba
    Box423Mwanza

    14
    Samwel M Aloyce
    Box13382Arusha
    55
    James Cosmas
    Box3162Arusha
    96
    Grace Semindu
    Tel 0712 526642

    15
    Enock M Munyoro
    Box10698Arusha
    56
    Ernest Lutakajack
    Box8133Arusha
    97
    Mussa Rajabu
    Box7091Arusha

    16
    Wendy Y Mwalukasa
    Box3011Arusha
    57
    Violeth D Nelson
    Box1304Dodoma
    98
    Faustina N. Manyangu
    Box2716Korogwe

    17
    Yame L Amnaay
    Box141Manyara
    58
    Benedict Anselim
    Box17097Arusha
    99
    Adhamashari Haji
    Box61142DSM

    18
    Pascal J Mshomba
    Box14214Arusha
    59
    Fadhil A Sanga
    Box70Rukwa
    100
    Paull Tarimo
    % Stephen M.Box115Mwanza

    19
    Elkana Mush
    Box5340Dsm
    60
    Grace H Mbalirwa
    Box6070Arusha
    101
    Christina Johnson
    Box154Manyara

    20
    Charles Mayala
    Box1833Mwanza
    61
    Teete O Mokesen
    Box3164Arusha
    102
    Shaban Ngala
    Box 67 Same

    21
    Emmanuel I Landey
    Box11833Arusha
    62
    Boko Dioniz
    Box9190DSM
    103
    Joyce H.C. Rioba
    Box297UsaRiver

    22
    Erasmo BvFrancis
    Box807Arusha
    63
    Jackline S Shemahonge
    Box357Arusha
    104
    StellaAvelinU.
    Box8734DSM

    23
    Lucy Foya
    Box2798Arusha
    64
    Aloyce M Francis
    Box15Mombo
    105
    Peter Shauri
    Box1006Singida

    24
    Placid B Mushi
    Box8861Moshi
    65
    Jacob Verani
    Box33Arusha
    106
    Hamisi N. Sosses
    Box76068DSM

    25
    Devotha Gille
    Box52Morogoro
    66
    Josephine J Mrema
    Box8442Moshi
    107
    Joseph George
    %George J.A. Box 824 DSM

    26
    Musa Mwalutanile
    Box2503DSM
    67
    Zainabu Mapesa
    Box 1330Dodoma
    108
    Humprey S. Rwazo
    Box8493DSM

    27
    Zawad Kitemangu
    Box8043Arusha
    68
    Joseph Willium
    Box2208Morogoro
    109
    Lusungu B. Lupenza
    Box4239Mbeya

    28
    SianA Swai
    Box443Moshi
    69
    Thomas John
    Box7485Moshi
    110
    Justine A Mvungi
    Box1103Arusha

    29
    Bahat Boniface
    Box2108Arusha
    70
    Sarah F Ng'unda
    Box13562Arusha
    111
    Sion Paul
    Box498Arusha

    30
    Wilfred U Mhwagila
    Box2426Iringa
    71
    Eddah Bwakila
    Box337Tukuyu
    112
    John A. Ndeka
    Box15088Arusha

    31
    Elzabeth Sawike
    Box200Iringa
    72
    Silvanus King'ung'e
    Box1704Iringa
    113
    Jenitha Eliazer
    Box32780 DSM

    32
    Kitamangwa Safar
    Box565Arusha
    73
    Zawad Abbas
    Box31902DSM
    114
    Mary S. Ndele
    Box947Singida

    33
    Tito Mpogolo
    Box285Iringa
    74
    Deodatus Mulokozi
    Box6518Morogoro
    115
    Barakael Lutherson
    % Joel ChisanzaBox263Arusha

    34
    Emmanuel Sing'ambi
    Box14146Arusha
    75
    Chacha Mang'ana
    Box60314Dsm
    116
    Suppet O. Menyal
    Box4050Arusha

    35
    Emiliana Albert
    Box3101Arusha
    76
    Sakina J Kandege
    Box12398Arusha
    117
    Hilder L. Ngowi
    Box78405DSM

    36
    Willium L Shirima
    Box538Singida
    77
    Issac Mathew
    Box590Moshi
    118
    Imani H. Chambulilo
    Box1302Shinyanga

    37
    ShirazS Shebila
    Box10050Arusha
    78
    Anabidze Gang'olo
    Box 64 Same
    119
    Kisali T. Mbise
    % Matilda M. Mbise Arusha

    38
    Devotha B Mwambaya
    Box 1786Dodoma
    79
    Nkole Mpinga
    Box380Lindi
    120
    Tumaini S. Mafole
    Box 1546Dodoma

    39
    Elia Nzigilwa
    Box330Iringa
    80
    Philibert J Mushumba
    Box11738DSM
    121
    Lorivi L. Njololoi
    Box626Arusha

    40
    Sabela Sanga
    Box 1318Dodoma
    81
    Shaban Ramadhan
    Box15603Arusha
    122
    Niveneia Kikaho
    Box3013Arusha

    41
    Willim Francis
    Box208Iringa
    82
    Anyimike H Afwande
    Box60Mbeya






    1.13. ARTISAN I (5 Posts: Fitter and tuner, Carpentry and Joinery, Masonry and Brick laying, Electrical Engineering Automotive Parts Machinist/Automechanics, )
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Yohana S.Kiyowele
    Box 138 Same
    10
    Erasto R.Mshote
    Box1738Moshi

    2
    Emelyus R.Luyanji
    Box43093DSM
    11
    Daniel Mwafongo
    Box1020 Mbeya

    3
    Jacob B.Mwailanga
    Box8066Arusha
    12
    Joseph Raphael
    Box DSM

    4
    Marcel J.Kimolo
    Box 29Dodoma
    13
    George Z. Mrema
    Box8244Arusha

    5
    Godfrey Andrew
    Box5Bukombe
    14
    Mahamudu Mkikima
    Box 45339DSM

    6
    Vaileth Urio
    Box713Arusha
    15
    Zuberi Ringo
    Box4299DSM

    7
    Rogate Kundaeli
    Box7137Kilimanjaro
    16
    Hadija Seif Nguli
    Box Arusha

    8
    Gabriel A. Njoka
    Box43093DSM
    17
    Simon Nduuni
    Box15214Arusha

    9
    Gaston S.Mwaselela
    Box72875DSM





    1.14. SENIOR LIBRARY ASSISTANT II (1 Post)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Getruda Masao
    Box1628Moshi
    5
    Joseph Alex
    Box32Bagamoyo
    8
    Justin K. Matimba
    Box 138Dodoma

    2
    Happy Mgoba
    Box60308DSM
    6
    Frank Kilumile
    Box10362DSM
    9
    Obedy L. Mellusori
    Box9511 Simanjiro

    3
    Moses F. Kadama
    Box227Bagamoyo
    7
    Lucy B. Malupanga
    Box55009DSM
    10
    Rhoda M. Chihemwe
    Box16 Bagamoyo

    4
    Emmanuel Benedict
    Box31052DSM









    1.15. SUPPLIES OFFICER II (2 Posts)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Godwin Willifred
    Box717, Arusha
    3
    Amani A. Sehaiya
    Box 138 Same
    5
    Reginald S. Shio
    Box76818DSM

    2
    Allen J.Mtafya
    Box46320 DSM
    4
    George Mbwambo
    Box15124 DSM





    1.OFFICE MANAGEMENT SECRETARY I (1 Post)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Hava George
    Box956Arusha
    5
    Bahati Swalehe
    Box4 47 Arusha
    8
    Flora G.Kipuyo


    2
    Lucy S. Simtwa

    6
    Anna G. Swain
    Box12368Arusha
    9
    Audery James
    Box 201Dodoma

    3
    Emmytriza Kinabo
    Box76174DSM
    7
    Magere C. Shilungwa
    Box9332DSM
    10
    Theresia Mayila
    Box10906 DSM

    4
    Comfort Sikwese
    Box711Tukuyu








    1.17. SECRETARY I (2 Posts)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Hana George
    Box 956Arusha
    3
    Nonah M. Kilibika
    Box1Kiteto-Manyara
    5
    Audrey James
    Box 201Dodoma

    2
    Emmytriza Kinabo
    Box76174DSM
    4
    Doreen L. Midas DSM
    Box 6000DSM
    6
    Liliacia Melkizedeck
    Box24057DSM


    1.18. OFFICE ATTENDANT (W) (1 Post: Automotive Stores Attendant)

    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Victor B. Mndevu
    Box8066Arusha
    2
    Vaileth Urio
    Box713Arusha


    1.19. SENIOR DRIVER II (2 Posts)
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES
    S/N
    NAMES
    ADDRESSES

    1
    Robert Pastory
    Box3711DSM
    3
    Godfrey M. Makinda
    Box9143DSM
    5
    Ponsians K. Sway
    Box33814DSM

    2
    Emanuel E.Abdallah
    Box11921Arusha
    4
    Tito L. Mwanansoka
    Box99Mbeya







    Limetolewa na: -
    Mkuu wa Chuo,
    Chuo cha Ufundi Arusha,
    S.L.P. 296,
    Arusha.

    Skills Make the Difference!












    Latest News

    INVITATION FOR ADMISSION 2012/2013 Academic Year
    KUITWA KWENYE USAILI
    ADMISSION APPLICATION FORM FOR BACHELOR OF CIVIL &IRRIGATION ENGINEERING PROGRAMME
    ADMISSION APPLICATION FORM FOR ORDINARY DIPLOMA COURSES
    EMPLOYMENT OPPORTUNITIES
    Supplementary Exams from NACTE to All Previous Students
    COOPERATION AGREEMENT BETWEEN PUM AND ATC
    Selected candidates BEng. in Civil &Irrig 2011/12
    Hon. Eng.Dr.Shukuru J. Kawambwa (MP) Visits Oljoro
    ATC Launcehd its Strategic Plan for 2011-2016
    ATC and Tanga Cement Signed MoU
    Hon. Eng.Dr.Shukuru J. Kawambwa (MP) Visit ATC
    Kilimo Kwanza initiative gets new boost
    Tanzania lacks of 263 irrigation, civil engineers
    Arusha Technical College to introduce civil, irrigation engineering
    Arusha Technical College hatches plan to Enroll more Female students
    College establishes 'Kilimo kwanza' Engineering Programme










    Today I will do what others won't, so tomorrow I can accomplish what others can't. - Jerry Rice



    HELPFUL LINKS
    Alumni and Friends
    Rates and Fees
    Examination Results
    Admission Regulations
    STUDENT RESOURCES
    International Programs
    Retention Academic Support
    Special Student Services
    Library
    KEEP UP WITH US
    Like Us on Facebook
    Follow us on Twitter
    Linked In

    SUBSCRIBE TO ATC NEWS LETTER
    Name*

    Email*






    Design and Programing by: Youfly Co.LimitedCopyright © 2011 Arusha Technical College. All Rights Reserved
     
Loading...