Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shoking video: Maid Bathing A Baby (it's Brutal)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X-PASTER, Jul 9, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Shoking video: Maid Bathing A Baby (it's Brutal)



    You've been warned. If you can't withstand watching graphic videos, please do not watch this one. What you are about to see could be very disturbing and devastating to anyone who has a caring heart, especially to the helpless innocent children, who are at the mercy of their care givers.



    After seeing the video, or if you want to jump ahead to the topic, please visit this blog (click here apregnantpause.net) to learn a tip or two about how to live with a maid, probably following and trying the tips given by those who have gotten a maid may help you understand how to treat a maid.

    There is no guarantee that all the tips given or even some, will work in changing your maid, but trying is better than not doing anything.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lord have mercy
     
  3. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gosh.....
    Utadhani hako katoto kamemfanya nini sijui.Huyo dada ana roho mbaya na yenye chuki sana.I feel sorry for the kid...ila afadhali sasa ataondokana na mamyanyaso ya huyo mwanamke.

    Na nyie wazazi wa mjini msiojua watoto wenu wanaogeshwa/lishwa vipi kwasababu muda wote mko bize wachunguzenu wadada wenu wa kazi msije mkakuta siku moja mtoto kazamishwa kwenye beseni lake mwenyewe la kuogea.
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hahahahahaa.. hili toto nouma, hata haliliii.., yaan hapa mama anajifanya kauzu but mtoto ndo nunda mwenyewe..
    Inasikitisha the way mama anavyomuosha mtoto, but inafurahisha mtoto anavyopangua mashuti ya huyo mama..!!
     
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    That is equivalent to waterboarding. Huyu mtoto atakuwa amezoea yaani ni kama wazamiaji wa pweza vile, ukiifanya kazi ile kwa muda mrefu unazoea na kuona ya kawaida. Cha muhimu hapa ni kujenga mahusiano mazuri sana na wafanyakazi wa ndani hasa upokuwa na mtoto. Unajua kumuachia mtu mtoto wako amuangalie inahitaji moyo hasa akiwa si ndugu. Ndiyo maana baadhi ya nchi wana sheria zinazokataza mtu asiye ndugu kumuangalia mtoto bila ya kuthibitishwa tabia yako ya jinai huko nyuma (Enhanced disclosure).
     
  6. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh! huyu dogo nimemkubali! sijui kameshakuwa sugu masikini? maana kameweza kustahimili fujo zote kalizofanyiwa.Kwa staili hii inabidi tuwe makini sana na wafanyakazi maana hapa ndipo mtoto unapojifunza unyang'au.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    nani alikuwa anapiga picha
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh! huyu mwanamke ametumwaa? mwili unanisisimka.
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huyo mama si mtoto wake, yeye ni mfanyakazi tu wa ndani (Yaya).
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Haya mambo yapo sana jamani!! mimi nina jirani yangu ... nakuwa namuona maid wake anavyo mistreat mtoto roho inaniuma sana.Niliwahi kumwambia jirani kiutu uzima lakini ikawa kama vile hataki kusikia.... sikujua hata nifanye nini.
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    wAFANYA KAZI WENGINE SIYO WAFANYAKAZI BALI NI CHANGUDOA WALIO MAWINDONI! Wengine ni "wakimbizi wa ndani"..wanatafuta hifadhi za kimaisha kuepuka kulala na njaa huko vijijini kwao.Hata uwalambe miguu..unajisumbua!
     
  12. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Siku ya kwanza naona hiyo picha nilisisimka. Anyway nilijifunza kitu hapo. Mwenye mtoto ana mitambo ya CCTV (camera) ndio maana ameweza kurecord huu ukatili. Kama una mtoto mdogo inabidi ufanye kaupelelezi kujua dada anaishi nae vipi ukiwa ofisini.

    Nina family friend wetu ambaye mtoto wake wa kwanza ana tabia za hajabu sana. Walipokuja kuchunguza wanasema ni kuwa alikuwa ananyanyaswa sana na housegilr alipokuwa mdogo bila wao kujua na ndio imemfanya huyo bitni kuwa na tabia mbaya hajabu. Mtoto akilelewa kikatili na yeye kuna chance kubwa sana ya kuwa kwanza hana akili, pili mhoga na ana wasiwasi kama mwizi tatu kuwa naye pia katili. Ukiwa makini unaweza kugundua mapema kuwa mwanao analelewa ndivyo sivyo.
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    li Modem la Airtel linazingua kweli, hapa limegoma kufungua video!
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dah! Pole sana, nenda cafe!
     
  15. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kama angekuwa Mwanagu Huyo Mama saizi angekuwa hospital nisingekubali, Huo ni unyanyasaji wa Watoto.
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Aisee.... hio video ni ya kweli??? mbona huyo mtoto mdogo saana!!
    Hata hayo maungo yake kweli.... dah! kweli i am touched!!
     
  17. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    You're right lakini kutokuwa na mahusiano mazuri na wafanyakazi wa ndani haina maana kuwa watoto ndio wawe victims. Bahati mbaya, this is exactly what happens.
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Aaah Kaka, kwani ujawahi kuona au kusikia familia nyingine baba na mama wakigombana, basi kisilani kina hamia kwa watoto...! Watoto wanaweza kuchapwa na mama yao bila ya sababu yoyote ile.
     
  19. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Jamani! Kama mtu umeshindwa kazi si unaaga tu kwa wema kuliko kumpa adhabu mtoto asiye na hatia?
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh Mungu wangu jamani mpaka machozi yamenitoka, sijui wazazi wake wamemfanya nini, hatofautiani na muuaji, sijui waligunduaje mpaka wakaweka camera
     
Loading...