Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shoga veterani na kituko kingine !

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Judgement, Jan 5, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Akiwa shoga maarufu na aliekubuhu, kwake kuchukua waume wa wenyewe ilikua kama kumsukuma cha-pombe. (mlevi).
    Miongoni mwa waume wa watu aliokua akitimbwirika nao ni pamoja na mme wa Mama Jeni, maarufu kwa jina la Baba Jeni.
    Aidha Baba Jeni ndiyo Mw/kiti serikali za mitaa, katika eneo hilo.
    Siku ya siku Mama Jeni zikampata data mahsusi kua mumewe ana muda mrefu anamuangukia J'4 , akafanya uchunguzi wake na kujiridisha kabisa 100% kwamba taarifa hizo ni za kweli.
    Ndipo alipomtokea J'4 uso kwa macho. Habari zikajiri hivi ;
    > Mama Jeni ; wewe mwanahizaya, mjaa laana mkubwa, Mbwa kasoro mkia! Yaani mji wote huu hukuona bwana wa kuchukua hadi uje unichukulie mume wangu? Balaaa we > Jeifoo ; Muangalie vile ! Eti mke wa Mw/kiti ! Hovyoo! Tena shombo tupu! Mumeo kwangu kafata malavidavi babuwee! Hembu jiangalie wewe unamiliki sehemu mbili tigo na ya kawaida lakini bwanaako kakutosa!.
    Mi nnamiliki sehemu moja tu (tigo) lakini mumeo ndiyo kafa kaoza ! Hajijui hajitambui, mie ndo J'4 bwaana!
     
  2. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani we Judgment mleta mada utakuwa ni shoga na hapa unajisemea mwenyewe. Dah! Cameroon kweli noma mpaka mnajipigia promo humu JF!
     
  3. g

    guccio Senior Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haichekeshi....mayb mashoga ndo watakaocheka.
     
  4. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halafu hivi vichekesho vinavyohusu ushoga vimekuja kwa kasi sana toka juzi, naona wanalao jambo katika huu mwaka.
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna ukweli kuhusu ongezeko la thread za mashoga.
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Excellent yu wapi jamani jamii inapotoka huku
    Jaguar saidia ndg zako huku
     
  7. J

    Josey One plus New Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni upumbavu jamani na huyu anayesema haichekeshi hii inawapa ni changamoto kujua hii ishu sio nzuri acha undizi
     
  8. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Nna waswas na mleta mada
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naskitika sijajisajili Jf kwa ajili ya kukuchekesha wewe! Una status gani ? Ya kunisababishia hilo? Otherwise am respect you at ordinary capacity! As a J'f membar! But if you lough or not it's not of my duty!
     
  10. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    wewe mleta uzi ndio j4 mwenyewe.
     
  11. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata sijatabasamu kabisa!!!!:disapointed::A S confused:
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Napita tu.
     
  13. g

    guccio Senior Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    when it comez to gayz to hell with yo respect,cz i dont give respect to f*kn gayz....
     
  14. tobycow

    tobycow Senior Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aliyecheka hii ye bwabwa
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hivi hizi zinatoka wapi jamani?
     
  16. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    onaona eh naona sera za David zinaanza kukubalika
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    peleka jukwaa la mashoga j4 forum
     
  18. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mmmmmh! Yamekukuta j4 !
     
  19. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Shwain kabisa Camerun...
     
Loading...