Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shilingi Milioni Mia Mbili Zimetafunwa Na ' Panya' Mbarali!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maggid, Mar 15, 2012.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Ndugu zangu,

    Juzi usiku kwenye TBC1 iliripotiwa kuwa shilingi milioni mia mbili hazijulikani zilipo kwenye Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali mkoani Mbeya.

    Kamanda wa Takukuru mkoani Mbeya alionekana kwa uchungu kuzungumzia kashfa hiyo huku akiahidi kufanya uchunguzi na kuja na ripoti ndani ya kipindi kifupi. Kamanda huyo alisikitishwa na upotevu huo wa fedha za wananchi.

    Kama shilingi milioni mia mbili zinapotea kwenye Halmashauri basi ina maana kuwa kuna ' panya' wanaotafuna fedha za wananchi kwenye halmashauri husika.

    Kuna wenye kutakiwa kutolea ufafanuzi zilikokwenda fedha hizo. Wanajulikana. Na kwa vile imethibitisishwa kuwa kuna ' panya' wametafuna fedha za wananchi, basi, hao ni watuhumiwa uhalifu mpaka watakapothibitishwa vinginevyo.

    Naam, vihenge ( Vya kuhifadhia mazao) vya WanaMbarali vimeingiliwa na panya. Chonde WanaMbarali, tukicheza na ' panya' waliovamia vihenge vyetu, tutaambulia pumba.

    Tunasubiri hatua za vyombo vya dola zitakazofuata.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Panya wa huko hatari!
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Tuwape panya sumu ili wasiendelee kula fedha zetu!!!
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Majjid haya yote yanakuja kutokana na system ya kulindana. Kama sheria ingekuwa kali hali isingekuwa hivi watu wanakwiba fedha za umma kirahisi na wanahoja nyepesi kabisa kwani mkaguzi akija yeye hapendi pesa? Kutokana na hilo kujikuta wanafanya watakavyo.
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Story ya matumizi ya hela za umma kwenye halmashauri ni ya kuhuzunisha. Inakatisha tamaa. Karibu halmashauri zote zinakula bila kuchukuliwa hatua fedha za umma.
     
  6. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mambo kama haya Duniani huwa yanatokea TZ tu.
     
  7. m

    maggid Verified User

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Marejesho,

    Sumu yao wanayo WanaMbarali wenyewe. Iko jikoni wanaichemsha, kwa moto wa kuni.

    Maggid
    Iringa.

    Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwan hawapanya walipelekwa na Mgeni huko Mbarali ili wafugwe? Au Wanambarali wenyewe ndio waliwachagua na kuwafuga? Na hapa ndipo Watanzania wanaponishangaza!. Panya wale wale, waliosababisha madhara wakirudi kwa kupitia mlango mwingine na masalia ya noti midomoni wanawafungulia milango.

    Nail them Up
     
  9. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tumeshazoea kuambiwa hela zimepotea na uchunguzi huwa unafanywa but inaeleweka watanzania huwa ni wepesi kusahau na serikali ina take advantage. :A S-frusty2:
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Si wanaijua ccm ndo Panya wenye matumbo makubwa
     
Loading...