Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shetani! Ni mwanamke!?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ziroseventytwo, Oct 22, 2011.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,836
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    WanaJF, ni kweli shetani ni mwanamke? Kama c mwanamke basi,shetani anapenda kuwatumia wanawake, kwenye maovu mengi... Kwa mfano nyoka (shetani) alimdanganya HAWA. Hawa naye akamdanganya Adam,akala tunda la mti waliokatazwa na mungu. Delila (mwanamke huyo) akitumiwa na wafilisti, baada ya kumhadaa SAMSON, na kujua siri ya nywele za samson alitoa siri kwa wafilisti, wakafanikiwa kumkamata na kumtoboa macho.

    Mke wa Ayubu( mwanamke huyo) baada ya Ayubu kupoteza mali,zake na watoto wake alimwambia "si umkufuru mungu tu ukafe..angalia kwa sasa wanawake wanavyovaa nguo za ajabu, wanatembea nusu uchi, wanafanya biashara ya ngono. Kwa kweli wanamambo ya hovyo sana,na mengi ni chukizo wa mungu. Je huku c kutumiwa na shetani?
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Duh, kama ni hivyo, basi wanawake wana kazi kubwa kweli kuondoa hizi fikra na ki-mfumo dume...............
    Hivi hao wanawake wanaofanya biashara ya ngono wanawauzia wanaume au wanawake wenzao...................... swali la kijinga eh!

    Ama kweli wafadhilaka Wapundaka............... Natamamani thread hii aisome mama aliyekuzaa................
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Jibu rahisi ni hili;
    Chukua heading yako kisha igeuze vice-versa!!!
     
  4. m

    mhondo JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Unataka kusema mwanamke ni shetani?. Subiri uanze kushambuliwa na wenyewe. Naona bado hawajaanza kutoa hoja zao.
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nitajibu kuhusu Eve. Umeshindwa elewa Biblia ilisema nini na nani alipewa amri ya kuto kula Tunda. Go and read again na utagundua kuwa it is/was Adam who was given and/or told not to eat the fruit of knowledge of good and evil na si Hawa kama ulivyo sema wewe hapa. Hakuna aya inayo kusaidia kwa hilo. Ndio maana, when Eve ate the fruit macho yake hayakufunguliwa. Kosa lilifanywa na Adam na si Mwanamke kama unavyo dai wewe hapa.
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Maandiko matakatifu yanasema wazi kwamba shetani ni kiumbe wa kiroho aliemwasi Yehova na kutupwa kutoka mbinguni, naye ni mkuu wa mapepo na majini. Lakini maandiko Matakatifu hayasemi kama shetani ni mwanaume au mwanamke.
     
  7. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanawake wanabebeshwa mizigo.........kila kitu mwanamke!!!!!!!!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    na wanaume wanaojiuza nao ni mashetani?
     
  9. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mh! Mwanamke, mwanamke! Unadhani Adam angemtii Mungu km alivyoambiwa angeleta dhahama hii? Je Samsoni angesimama kwa nafasi yake akaresist temptation yangemkuta yaliyomkuta? Ayoub ni mfano mzuri, aliresist, akasimama ktk nafasi yake na mwisho wake ulikuwa mzuri. So makosa au ushetani sio wa wanawake bali ni ya hao wanaume as we have seen wakiweza kuzishinda tamaa na vishawishi then mambo yananyooka. WANAUME NI CHACHU YA KUPUNGUZA AU KUONDOA UOVU DUNIANI na sio wanawake so Shetani ni mwanaume km unabisha......bisha!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    ni mtazamo tu na maono ya historia.................hata mwanaume anaeza kua shetani vilevile
     
  11. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,836
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    mkuu ni wapi shetani amejaribu kumtumia mwanaume? Alijaribu kwa Yesu akashindwa. Mwanamke anaweza asiwe shetani,lakini akatumiwa na shetani.
     
  12. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ni hivi, mwanaume au mwanamke, hawezi kuwa shetani, ila wanaweza kutumikishwa na shetani au kuwa watumwa wa shetani (i.e. they can be possessed by demons).
     
  13. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eti ndugu ili swali linamuhusu mama yako kipenzi pia?
     
  14. m

    mhondo JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Biblia nayo imefanya ubaguzi! Kwani kuna andiko linasema usimwache mwanamke mchawi akaishi.
     
  15. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mwanamke anatumiwa na shetani maana ni rahisi kwa mwanamke kudanganywa na yeye akamhusisha mumewe baada ya kudanganywa. Ila sidhani kama wanawake ni mashetani ila wanatumiwa hata kwenye mikutano ya kiroho idadi kubwa ya wanawake huanguka na kuombewa na wahubiri kama kina Mwakasege, Lusekelo, Mwingira
     
  16. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ...................mweh!
     
  17. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni wajibu wa mwanaume kuresist hayo majaribu badala ya kumbebesha mwanamke lawama.
     
Loading...