Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria za uchimbaji madini

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Chitu, Jul 26, 2012.

  1. Chitu

    Chitu Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi, Tumeona kwenye Dhahabu na sasa ni zamu ya kusini kwenye gesi: Naomba msaada kama kuna mtu analink au docoments zinazoelezea sheria inayobana wawekezaji (wawe local au international) katika kulipa eneo husika au kubanwa kuleta maendeleo kutokana na faida ya kazi zao, je kuna % yeyote mwekezaji anatakiwa kulipa eneo husika? Je serikali inapoamua jambo bila kushirikisha wananchi wanawezwa buruzwa mahakani maana leo hii watu wa kusini wanapinga gesi kwenda Dar
     
Loading...