Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria ya ahadi za wakati wa uchaguzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngalikihinja, Mar 10, 2012.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Ndugu wana-JF, nadhani imefikia wakati, sambamba na sheria ya gharama za uchaguzi, tunahitaji tuwe na sheria ya kumlazimisha mgombea wa chama cha siasa kupeleka mahakamani ahadi zote alizozitoa wakati wa kampeni, na inapofika mwisho wa kipindi chake basi aruhusiwe kugombea muhula unaofuata ENDAPO ATAKUWA AMETIMIZA ZAIDI YA ASILIMIA 80 YA AHADI ZAKE KWA UPANDE WA GHARAMA YA AHADI ZOTE ALIZOTOA. Kwa maana hiyo nashauri tuachane na ukomo wa kutawala kwa kuhesabu miaka. Ni mtazamo.... KARIBU KWA MCHANGO WA MAWAZO.
     
Loading...