Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria Ngowi jifunze toka kwa Peter Walden

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Game Theory, Dec 23, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Acha ubishoo wa kujitangaza kwa bibi wa Dubai.
    Huwezi kujiita designer na fundi wa kushona wakati huna duka wala online shop

    nakushauri utulize ball na uwaone walio serious kama alika peter walden kwenye vido hapo chini...


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi kweli Shria duka lake liko wapi? Na ni kweli most of designers are gays???
     
  3. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa kwanini usimtafute umshauri au kumtumia email. Acha unafiki bana dogo anajitahidi sana kibongobongo. Ila umesikika na mawivu yako!. :poa
    Peter Walden anajielewa sana :second:
     
  4. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    the guy anajitahidi sana, sidhani kama kila mtu anafanikiwa kwa kufuata fulani alivyofanya, kila binadamu ana instinct zake na uwezo fulani wa kufanya mambo kwa utofauti. Pia nadhani ingekuwa bora kumshauri hizo means nyingine kama unaona zitamsaidia. Huwa namuona sana pale southern sun hotel mida ya jioni unaweza muona pale au ukamshauri kwa social network.
     
  5. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukumbi mbovu sana huo, bora angefanyia nyumbani diamond jibilee
     
  6. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sheria Ngowi Kiboko bwana. Alipambisha harusi yangu ikapambika. Mtoa maada ushauri wako mzuri ila acha maneno yasiyo mazuri kwa kitu kisichokuathiri wewe.
     
  7. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hupitwi...
     
  8. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #8
    May 29, 2013
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini TFF walimnyima tenda ya suti za wachezaji wetu?
     
Loading...