Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria juu ya ajali barabarani (Traffic Cases)

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Raimundo, Jul 16, 2011.

  1. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,303
    Likes Received: 4,990
    Trophy Points: 280
    JFs, naomba mwongozo juu ya kesi ya kugonga mtu barabarani (sio kwenye zebra). Na kesi inaenda mahakamani huku mgonjwa ameshapona kabisa.

    Mwongozo tafadhali.
     
Loading...