Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria imepata pigo kuwa na matapeli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaa la Moto, Feb 3, 2012.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Jamani nachoka kabisa nchi hii..
    Kama kweli tuna majaji wa aina ya Werema katika mahakama zetu basi hili ni janga kubwa kabisa la kitaifa katika tasnia hii ya sheria na utoaji haki uko katika mashaka!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Kwani vipi?
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Muonekano wake ni wa Kitaperi taperi?
    Ana tabia za kitaperi taper?i
    Anaongea kitaperi taperi?
    anafanyakazi na mataperi?
    kapata akili ya shule kitaperi taperi?

    Ndio maisha ya mataperi wanaishi kitaperi taperi ali mladi mkono uende kinywani!
    kisha husema wanaishi kimjini mjini!
     
Loading...