Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria hii kiboko: pakiti za sigara kuonyesha picha za wagonjwa wa kansa tu. No kampuni Nembo!

Discussion in 'International Forum' started by simplemind, Aug 18, 2012.

  1. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu ikija hii bongo kule kwetu lowa na maeneo ya tabora sijui kilmo cha tumbuku kitakufa au kitakuwa dili kama bangi..
     
  3. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili sio wazo zuri kwa nchi kama Tanzania ambayo uchumi wake unategemea barabara ya Pugu.
     
  4. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Sheria hii inawekwa na nchi zinazoelewa nn maana ya kulinda raia wake. Haijalishi unapoteza mapato kiasi gani. Gharama za kuhudumia wagonjwa wa saratani ni kubwa kuliko hayo mapato. Halafu, sigara sio chanzo cha mapato pekee kwa nchi ya maziwa na asali kama Tanzania (madini; mbuga za wanyama; ardhi kubwa safi yenye rutuba; mito, maziwa, bahari; amani, n.k)
    Bravo Australia
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    unanikumbusha jamaa mwingine aliyesema kuwa sio vizuri kupiga vita UFISADI kwa maana karibia waajiri na bread winners wote TZ wanategemea rushwa!
     
Loading...