Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sherehe niliyohudhuria Jumapili hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Washawasha, Nov 22, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    jamani nawaombeni sana watu ambao mnapenda kufanya sherehe bila ya kuwa na fedha muache tabia hiyo.
    unakuta mtu hana hela ila anapenda tu kuwakusanya watu na kuwapotezea muda kwa mambo yasiyo na maana.

    Jumapili hili kuna my friend wangu alinialika nyumbani kwake kuwa anafanya birthday,basi mzee nikajipinda kumnunulia zawadi ya nepi rafiki yangu huyo.

    Basi baada ya watu kuanza kumiminika na nyimbo za hepi bathdei,tukawekewa na muziki mkubwa,tukacheza sana kumsapoti rafiki yetu,basi ulipofika muda wa maakuli nilipigwa na butwaa,baada ya kuona waandazi hao wakitunawisha kwa mafuta ya kula,mtu mzima nikauchuna nione nini kitatokea,huwezi kuamini ndugu msomaji TUKALETEWA MAFENESI.Nalog off
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    labda hakuwa na uwezo ila alipenda awashirikishe
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,254
    Likes Received: 8,832
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye mafenesi uliLog in au uliLog Off?
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hapo atakuwa alilog in
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mafenesi ni matamu sana!
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Usiwe msahaulifu wa kuacknowledge waasisi.
    SOURCE: Mzee Yusuph, "...wanawishe mafuta, chakula chao mafenesi tayari.."
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    umewahi kuyala....
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Si angeuchuna tu. Nalog off
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    halafu unakuta mabichi yanagandisha mikono balaa
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hee kumbe kadesa?
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kutokana na ile njaa ya kuchezeshwa muziki kwanza nililog yale mafenesi halafu sasa hivi. Nalog off
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni kweli ndugu yangu. Nalog off
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Basi mwenye shughuli atakuwa amekopi na kupasti kutoka kwa huyo mzee,huyo mzee Yusufu unayemzungumzia anatokea Rufiji? Nalog off
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa bi dada. Nalog off
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ule utomvu wake ndio unaozingua. Nalog off
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kabisa! Mfalme ameimba hicho kipande kwenye wimbo wa 'My Valentine', album ya mwaka 2010 ft. Jahazi Modern Taarab...
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehe na wewe uko juu kwenye mambo ya mwambao?haya tupange tukutane mango garden au travetine.
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Wewe Jumapili si ulisema uko bar gani sijui unacheki game ya Chel5-3a na Liverpool? Mzee Yusuph ninayemzungumzia ni yule kiongozi wa JMT, nikiwa na maana ya Jahazi Modern Taarab, zamani akiimbia Zanzibar Stars, pia ni kakake Bi. Khadija Yusuph, mwimbaji nguli wa kike wa taarab, pia mumewe Leila Rashid na Jokha Kassim, wote waimbaji wa taarab.
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Usijali, mkataa kwao mtumwa, mie Mswahili wa mwambao, taarab ndo muziki wangu. Jes nitupie PM...
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    washawasha bhana,u are full of surprises
     
Loading...