Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shemale

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Jan 1, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ukitazama yale mambo yaleee utawakuta wengi kweli kwenye 'niche' yao. kwa hapa bongo kweli hawa watu wapo kiivyo? wanajichanganya vipi na jamii zao? if by chance 'ukakutana' nae, what will you do
     
  2. jlm

    jlm Member

    #2
    Jan 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Hao wapo mbona wengi tu lakn kwa bongo wanajificha sababu wanahisi kama ulemavu au laana kwahyo familia zinawaficha sana.mi namfaham mmoja wao alikuwa anaishi mbeya kule cjui kama bado yupo au vipi.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Never came accross!
    Mi huwa nadhani wanafanyiwa operation ili kuwa vile...!
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nadhani ile ni kuzaliwa vile. wana tabu sana bila shaka kucope na ulimwengu wa kawaida
     
  5. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo japo ni wachache sana. Mimi nimewahi kukutana na wawili huko kanda ya ziwa.
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ulikutana nao kivipi mkuu, fafanua basi.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh hawa noma ukichukua hakawii kukuambia na mimi zamu yangu
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni mashoga ambao wameenda mbali zaidi kwa kujiongezea matiti na kuvaa kikike.
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hata sura na maumbo wamejiongezea?
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wanafanya plastic surgery!!!!
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kazi ipo, ila wapo ambao ni natural shemales
     
Loading...