Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shelukindo afiwa na mwanae

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Nov 6, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    THE Members of Perliament (MPs), Mr William Shellukindo and Mrs Beatrice Shellukindo have lost a child, Wito Shellukindo, it has been announced.

    The Chairperson of the National Assembly told the perliamentarians that the child (Wito Shellukindo) died today in the morning at the Hindu Mandal Hospital in Dar es Salaam.

    A Bumbuli representative, Mr Shelukindo is a prominent MP, as he chairs the Energy and Minerals Committee, while the wife, is a Kilindi representative. __________________
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    RIP mtoto!
    na mzee pole sana.mungu akupe nguvu
     
  3. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #3
    Nov 6, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    hata jina humjuwi ...kwanini umeirusha??? hujuwi unatesa watu bure...ni bora taarifa za msiba urushe ukiwa na taarifa kamili..
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Uiyetoa taarifa huna uhakika, kwa hiyo we neglect it.
     
  5. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kulikuwa na haraka gani ya kutoa taarifa ambayo haijakamilika, tena ya msiba, na inawezekana hata huyo Will humjui, au kuna TUZO za breaking news JF.

    Acha bana.

    MJ
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    RIP
    Poleni sana wafiwa!!!!
    Kwani alikuwa anaumwa au vipi?
     
  7. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    NI binti yake wa kati ya miaka 35 - 28, Anaitwa Witto Shelukindo. Mpaka mauti yanamfika alikuwa ni mwajiriwa wa Mbeya Cement huko Mbeya. Ameacha watoto wawili.
     
  8. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kibweka ugonjwa ni siri ya mgonjwa na daktari wewe unakuhusu nini?
    acha hizo.
     
  9. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole mzee Shellukindo,Mungu akutie nguvu katika kipindi hiki kigumu.
     
  10. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #10
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Mkuu GT, sometimes chuki weka pembeni Mzee Shelukindo kaondokewa na mwanae wewe unaleta hiyo habari kama jambo la kufurahia mkuu vipi?? Au sababu mzee kakomaa na Richmonduli acha hizo

    R.I.P
     
  11. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Hii haina uhusiano wowote na kuwasilishwa kwa ripoti ya Richmond leo? Nashindwa kuelewa.

    RIP
     
  12. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli kifo cha huyu binti kimenisikitisha sana.....mzee shelukundo ataza***a na Rankim mwaka huu
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,862
    Trophy Points: 280
    JIANG ALIPO, 6th November 2009 @ 05:53,
    Daily News

    THE Members of Perliament (MPs), Mr William Shellukindo and Mrs Beatrice Shellukindo have lost a child, Wito Shellukindo, it has been announced.

    The Chairperson of the National Assembly told the perliamentarians that the child (Wito Shellukindo) died today in the morning at the Hindu Mandal Hospital in Dar es Salaam.

    A Bumbuli representative, Mr Shelukindo is a prominent MP, as he chairs the Energy and Minerals Committee, while the wife, is a Kilindi representative.
     
  14. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole sana Mzee shelukindo. Alikuwa kwenye koma kwa zaid ya mwezi sasa.
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mhhh! JOB TRUE TRUE!!!
     
  16. M

    Magezi JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama kweli poleni wafiwa
     
  17. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwani ndo kafanya nini?

    Otherwise RIP.
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    RIP ewe mtoto!Pole zangu za dhati na ziwafikie wazazi na jamaa wote wa karibu wa familia hii! Bwana Mungu awape nguvu ya kustahimili machungu!
     
  19. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    R.I.P Witto! Mungu aijalie familia ya Shelukindo nguvu katika kipindi hiki kigumu cha majonzi.
     
Loading...