Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shellukindo adaiwa kuongoza uasi CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Feb 8, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inadaiwa kuwa Beatrice Shellukindo aka Jairo mbunge wa kilindi anaongoza uasi ndani ya wabunge wenzake wa CCM ili kuikomoa serikali kwa kuwa amenyimwa uwaziri.Shellukindo alikuwa na matarajio makubwa sana kupata uwaziri,alipoona ameukosa ameamua kula sahani moja na wale waliopo madarakani.

    washirika wake ni ole sendeka,Ane kilango,mwakyembe na Sitta.

    My take.hii ni chuki na hila ya kutaka wakose wote.
     
  2. double R

    double R JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    ala! vita vya panzi .........
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    source ni jambo leo
     
  4. J

    Jonas justin Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaweza kikawa kweli lakini kama serikali yetu inafanya ujinga lavima wapambane nayo...
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du!
    Kwa maana hiyo hakuna mwenye nia njema na wananchi wa Tanzania!~!

    RIP REGIA!
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwahiyo wanepata uwaziri wangekuwa kimya
     
  7. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Uasi wake ni upi. Mimina hapa ili tuwe na mapana ya kutosha katika kulielezea hilooo:A S-coffee:
     
  8. C

    Claxane Senior Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anasimamia msimamo wa jamii inayoteseka
     
  9. k

    kiche JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mama mbona kigeugeu!!mifano ya kigeugeu chake ni kama ifuatavyo,mwanzo alikuwa anampinga lowasa,mara akatangaza rasmi kuwa yupo kambi ya lowasa,akaibua suala la jairo lakini lilipoletwa bungeni akaanza kutetea tena,sasa ameanza na singo ya kikwete apigiwe kura ya kutokuwa na imani naye,na anaendeleza uasi dhidi ya serikali,kisa posho!!siku akiwekwa kati ajieleze ataanza kutafuta mlango wa kutokea!!nec ya tarehe 12 tunaomba ajieleze kama anao ubavu wa kujisimamia,na wanaomuunga mkono nashindwa kuelewa uwezo wao make mwisho wa siku watakosa maelezo.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    POLE
    Wewe ni nani kule NEC?
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Properly nailed.
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Has she changed side?
    The last time I checked she was with the invincible EL
     
  13. Sikafunje

    Sikafunje Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [Inadaiwa kuwa Beatrice Shellukindo aka Jairo mbunge wa kilindi anaongoza uasi ndani ya wabunge wenzake wa CCM ili kuikomoa serikali kwa kuwa amenyimwa uwaziri.Shellukindo alikuwa na matarajio makubwa sana kupata uwaziri,alipoona ameukosa ameamua kula sahani moja na wale waliopo madarakani.

    washirika wake ni ole sendeka,Ane kilango,mwakyembe na Sitta. My take.hii ni chuki na hila ya kutaka wakose wote.]



    Hoja hii haina mshiko, huyu mama hawezi kushirikaina na hao uliowataja kwani siyo kundi lake, huyo yuko kundi la Lowasa, ila ni kweli kwamba anafanya kazi ya kumwadhibu Kikwete kwa kutumiwa na huyo bwana, kumbuka alishawahi kusema kuwa rais ajae ni Lowasa kwa kumnukuu nabii mmoja wa Naijeria alikokuwa amekwenda huyo bwana kusafisha nyota yake. Hata kumsurubu Jairo ilikuwa ni mpango wao kwani walisikia tetesi kuwa ndiye anaandaliwa kuchukua nafasi ya Luhanjo. Sidhani kama huyo EL haumo katika sakata hili la mgomo wa madaktari!! wana JF lifanyieni kazi hilo najua anachekelea sebuleni kama siyo chumbani.
     
  14. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa, ogopa sana watu wenye uchu wa madaraka.
    Hadi alidiriki kusema wampigie Rais kura ya kutokuwa na imani kisa posho!
    kwenye suala la posho humwambii kitu, anataka laki 2 kwa nguvu zote
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Haya rais wa migomo_tumekusikia.
     
  16. k

    kiche JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kutoa ombi si lazima uwe mshirika wa kikao,kumbuka baadhi ya wajumbe uwa wanapitia jamiiforums bila kumsahau nape,kuhusu pole naomba umpe mama shelukindo make anapoteza mwelekeo kwa jambo ambalo haliwezi,akiwekwa kati kujieleza atabaki kutumbua macho na kuomba msamaha.
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mtu yeyote anaeiasi ccm kwa wakati huu kwangu ni shujaa,iwe kwa maslahi binafsi au whatever.

    mungu akitaka kukusaidia anaweza kutumia hata jambazi ili mradi akutoe kwenye shida.

    mama shelukindo kama upo huku jf ni pm nikupe nondoz,watanzania wamechoka kuongozwa na serikali bubu,kiziwi,kiwete na kipofu.

    asante rm kwa kuleta huu uzi ili tumsapoti huyu ester mkombozi wa taifa la mungu.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwa manufaa ya nani?
     
  19. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa bahati mbaya sio kwamba anaiasi CCM as a whole but Kambi iliyopo madarakani
    sasa anaelekeza nguvu zake kwenye kambi inayotarajiwa 2015 ili apate uwaziri
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Hilo gazeti limemusingle huyo mama kutaka kumfunga mdomo,kwa kweli umefika wakatai wa Mh.Jakaya Mrisho Kikwete kujiuzulu,aiache nchi ikiwa salama
     
Loading...