Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Yahya VS Nyerere: Alitabili Kupata Raisi Kichaa! Tayari au Bado!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Duduwasha, May 26, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,009
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Dunia Sasa Imani imekwisha ppapaappapraa Si kwa wakubwa eeehh! si kwa watoto papapapprrrpaaarrraa Mioyo ya watu Imebadirika ppiippiipwepeee Kwenye watu Kumi Binaadamu Mmmojaa!! Wote Tunakwenda mzabwa mzabwa!!

    Nani kati ya Hawa Sheikh Yahya na Nyerere Aliekuwa Na Utabili Sahihi?

    Nyerere Alitabili kwa Katiba hii Siku akija Raisi Kichaa Mtakoma na Sasa Tushaanza Kukoma ndio Utabili umetimia au bado? Wa Tarime Wajibu..

    Sheikh Yahya Alitabili Babu wa Loliondo = Ikatokea

    Nyerere Alitabili Kifo cha CCM = Kinaelekea Elekea Kama wakiendelea Kutesa Wananchi Wao kwa haya mateso tunayotaabika Nayo.

    Sheikh Yahya Alitabili Simba Kuifunga yanga na Yanga Kuifunga Simba Akidai kawarithisha Wafanyakazi Wake Wa Receiption..Pale alipokosea utabili wake Kidogo Nyumba yake Iteketezwe kwa Moto na washabiki waliotokea Uwanja wa Taifa Wakiimba nyimbo za Kumtukana ''Sheikh Yahya eeeh Kumbe Ch..k...'' Yalitokea Alipatia na kukosea

    Nyerere Alitabili Wazanzibari Wakitubagua na Kujiona wao ni Wazanzibari na Sie Ni Watanganyika basi Dhambi yao Itaendelea Kuwatafuna wao kwa wao Watakuja Gundua kuwa Kumbe kuna Wazanzibari na Wazanzibara Dhambi Itaendelea. na Watanganyika hivyo hivyo.. Dalili Zote zi Wazi

    Sheikh Yahya Alitabili Uchaguzi Wa Kenya atakayeshinda Yule aliyeumia Mkono Ikatokea Sawa.

    Nyerere Alitabili Tukija chagua raisi asiye na haya basi Rushwa haitakwisha na alitabili Utamuona mtu anakemea Rushwa lakini Ukimtizama Usoni Utamuona Huyuuuuu....! Yametokea..
    Na mengine Mengi hawa Watabili Waliyatoa wengine waendeleze nani alikuwa mkali?
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    naona kama unacompare vitu viwili tofauti
    mimi ukiniuliza tofauti zao-nitakujazia karatasi
     
  3. k

    kakin Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi naona bora nchi iuzwe kila mtu ale chake kivyake badala ya kuuza vipande vidogo vidogo
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yaani imefikia Watanzania wanaamini katika utabili...! Dah!
     
  5. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaaaaazi kweli kweli !!!
     
Loading...