Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sheikh yahaya na shibuda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bulunga, Nov 1, 2010.

  1. b

    bulunga JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nakumbuka sheikh yahaya alisema mgombea na rais angekufa, lakini akageuza usemi akasema shibuda angekwisha kisiasa sasa leo unaona imekuwaje, naona huyu mzee MAJINI yake yamezeeka PIA :A S-baby:
     
  2. E

    Eliyona Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha.
    atakufa yeye, subirini mtaona. kazi yake kubwabwaja tu, shwain.
     
  3. Dr Hope

    Dr Hope Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheikh Yahaya hana cha unajimu wala nini. Hajawahi kupatia utabiri wowote. Ni 'msanii'. Wanajimu wapo kama kina M. Ezekiel sio huyu
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    anatumiwa si unaona hakun mtu aliyejitokeza kumpinga mzee wa kudondokadondoka?
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    afe TU MAANA HANA TIJA KWA WATANZANIA SANASANA ANAIPELEKA NCHI KWA shetani
     
  6. r

    rmb JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msameheni jamani yeye ni binadamu pia hayo ni mapungufu yake
     
  7. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sheikh Yahya au Yohana kwa Kiebrania - Hakuwa na majini in the first place.:nono:

    uwezo wake wa kutabili ulikuwa ndani ya imani za watu wote waliomwamini katika kona nyingi za dunia.
    Watu wengi waliomwamini kwa moyo wao wote na akili zao zote na mali zao zote sasa wanamtilia mashaka na imani imewatoka.
    Kitendo hicho cha waumini kupungua ndicho kimnyimacho nguvu na uwezo wa kusema kile akiitacho utabiri.

    Siku zote ukienda kwa mpiga ramli majibu ya ramli unayatoa wewe katika process za kupiga ramli.
    Vivyo hivyo watabiri wote humanipurate maongezi na akili yako mpaka wakajua nini cha kusema.

    Hakuwa na majini wala vinyamkera.

    Wenye majini ya kutengenezwa maabara ni Wazungu huku first world wenye uwezo wa kugeuza Miamba ya Silicon kuwa nyenzo ya mawasilino dunia nzima. Transistor Technology ndo uchawi wa hali juu katika karne ya 20.

    Kwa kutumia uchawi wao wameweza kuitawala dunia nzima kwa remote control, kuna anaye bisha hapa?
    Watu tunalipa fedha nyingi online hata hatujui nani tunamlipa. Shilingi ngapi tunampa huyo Yohana kumradhi Yahya kwa nguvu ya hayo majini yake???

    Sheikh hakuwahi kuwa na majini wala manchikavu.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    watu kama sheikh yahya ni wa kuwanyima nafasi hata ya kuwasikiliza... kitendo cha kuwapa promo kinaharibu tu wananchi na maimani ya kishirikina
     
  9. m

    mbezibeach Senior Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee pia aliahidi mwaka huu kutakuwa hakuna uchaguzi.....sasa mbona umefanyika? Ashindwe na maruhani yake.



     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Watu kama hawa wenye imani za majini ni kuwapuuzia
     
  11. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu ina maana zamani ulikuwa unayaamini na yalikuwa ya kweli
     
  12. J

    Jackob Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheikh ana njaa kali. Naona wateja wamepungua
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namchukia
     
  14. SUZANE

    SUZANE JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 701
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Shekhe Yahya, ni mtaalamu wa kuchakachua maneno jamani kama ccm yenyewe ilivyo, ooh atakufa mtu, mara shibuda kafa kisiasa yako wapi ww shekhe ubwabwa?mchakachuaji mkubwa ww, kwendaaaaaaaaaaaaa
     
  15. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mzee si akazikwe mzima hivyo hivyo jamani alisema asipo kufa mtu anakufa yeye sasa mbona hafi jamani?
     
  16. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio sheikh yahaya ni SHEHE YAYA
     
  17. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukitaka kupata utabiri bora, msikilize Sheikh Yahya halafu uamini kinyume chake.
     
  18. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,319
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Tusipoteze muda kujadili viwatu vichawivichawi kama hiki kiyaya.Yupo ni bodigadi asiyeonekana wa kipwete.Wote wanga tu.
     
  19. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huyo babu ana mapepo, na Tanzania bila mapepo inawezekana
     
  20. r

    remoteattacks Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akafie mbali, mwehu huyo.
     
Loading...