Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh mkuu wilayani Tunduru ashambuliwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Oct 26, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    THURSDAY, OCTOBER 25, 2012

    [​IMG]
    Sheikh mkuu Wilayani Tunduru Alhaji Waziri Chilakweche akiwa hospitali
    [​IMG]
    Rajab Abdalah (17)

    --

    Na Steven Augustino,Tunduru


    Watu wanaodhaniwa kuwa ni Waislamu wenye msimamo Mkali wa Dini wamemvamia na kumpiga Shekh Mkuu wa Baraza Kuu la Waislamu Tanzania (BAKWATA) Wilayani Tunduru Alhaji waziri Chilakweche na kumsababishia maumivu makali.


    Kabla ya tukio Shekh huyo alifatwa nyumbani kwake na vijana na kumuomba watoke nae nje ya eneo la nyumba yake wakidai kuwa wanaomba awasaidie kusuluhisha Mgogoro uliokuwa umezuka katika msikiti wa Kitumbini katika Mtaa huo.


    Sambamba na tukio hilo pia kijana mmoja aliyefahamika kwa jina la Rajab Abdalah (17) Amelazwa katika Hospitali ya Serikali ya Wilaya ya Tunduru akiwa hajitambui baada ya kushambuliwa kwa mapanga na watu ambao walidaiwa kukimbilia katika tukio la shambulizi la Shekh Chilakwechi.


    Mashuhuda wa tukio hilo walidai kuwa tukio hilo lilitokea usiku wa manane kuamkia leo ambapo katika madai yao vijana hao walimtuhumu Alhaji Chilakwechi kuwa amekuwa akishiriki na kula vyakula vya wakirsto.


    Akiongea kwa taabu Alihaji Chilakwechi alidai hakuwa na ubaya nao na wala hajwahi kugombana na mtu hali ambayo inamshangaza na anaiomba Serikali ifuate mkondo wake kwa wahusika.


    Kuhusu tuhuma za yeye kushiriki katika shughuli za dini katika madhehebu ya wakristo alidai kuwa hicho siyo kitu cha ajabu kwa viongozi wa dini na kuongeza kuwa wao kama viongozi wa dini huwa na ushirikiano na huitana na kutembeleana kwa vile dini hairuhusu uhasama miongoni mwao.


    Kamanda wa Polisi wa mkoa wa Ruvuma Bw. Deusdedth Nsimekli amedhibitisha kutokea kwa tukio hilo na kueleza kuwa jeshji la polisi linaendelea na uchunguzi ili kujua kiini cha tukio hilo.


    Aidha kamanda Nsimeki alikiri pia kufahamu matukio ya udini yanayo endelea Wilayani Tunduru nakuongeza kuwa jeshi limejipanga kuhakikisha kuwa wanadhibiti vitendo hivyo.


    THURSDAY, OCTOBER 25, 2012 ~ COPYRIGHT: MICHUZI BLOG
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    This is too MUCH...
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    pole shekh....mbegu ya udini ilipandwa na sasa imekua na kuzaa mtoto (uamsho).....


    kuna kundi la waislam wana mpango wa kuwamaliza mashekh wa bakwata nini???
     
  4. don12

    don12 JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    waislam wenye msimamo mchafu hamna akili,mbona mnakuwa kama mashetani?
     
  5. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Hayawi hayawi! Yamekuwa. Ccm imelea na kutukuza udini na sasa dhambi hiyo inawatafuna
     
  6. d

    danizzo JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado issa bin simba
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ASANTE kwa UFUMBUZI.. Hiyo Habari IMETOKEA LEO? NIPE LINK nitaiweka SASA hivi...
     
  8. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,070
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Kidogo kidogo tunakuwa wazoefu wa kumwaga damu, shehe kalipuliwa na bomu Arusha huyu naye kakatwa mapanga, ni wazi kila mwislamu anayeshirikiana na wakristo anakuwa hatarini, SERIKALI mpo wapi?
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaani sheikh anapigwa kwa sababu anatembeleana na wakristo...kwa waislam wanatakaje kwamba wao wawe na maisha yao na sehemu yao wenyewe na wakristo wawe na mitaa yao na wawe wao wenyewe ama shida iko wapi? kama waislam wanampiga sheikh wao hivi watakua na huruma na madhehebu mengine? huku tunakoelekea huku? Hongera Jakaya umetimiza ndoto zako sasa nchi iko kwenye mgawanyiko wa kidini....are you happy now?
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waislam hua wanaswali sijui mara 6 kwa siku....hua mara zote hizo mnasali nini...kwamba mue na chuki na watu wenye madhehebu mengine, hua mnasali kua mkiamka asubuhi mpate nguvu za kuchoma makanisa na kuchinja polisi mara zote hizo sita hua mnasaligi na kuombea nini hasa?
     
  11. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    kazi ipo
     
  12. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii siyo vita ya udini, ni shetani kamili.
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kata ninayotoka (by the time nikiwa mdogo) kulikuwa na familia tano tu zenye waumini wa Kiislamu ( and remember I mean kata nzima sio kitongoji au kijiji). Walikuwa wana-rotate weekly kusali ijumaa. Uongozi wa kata (wote wakristo) ukaamua kuwasaidia kujenga msikiti kwenye makao makuu ya kata (ambapo palikuwa centrally located)
    Wakazi wote wa kata walishiriki kujenga huo msikiti, na hakuna alieathirika. Leo iweje sheikh apigwe kwa kwenda kushirikiana na wakristo? Ukisikia ugonjwa wa akili ndio huu!
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ziwekwe na nani sasa, kama unazo si uweke, au ndo ubishi wenyewe.
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Waislamu wenye msimamo mkali i.e(farida na ponda =magaidi
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    duh tanzania inakoelekea na huu udini sielewi.........
     
  17. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyu mungu wa machafuko si Mungu wetu.

    Sent from my LT26i using Tapatalk 2
     
  18. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    walikuwa wanapanda walidhani mbegu hazioti, sasa zimeota na kibaya zaidi zimeota wakiwa hai.
    kuzing'oa shughuli ipo, wale jamaa waliokuwa wakihubiri pale Morogoro wakati wa kampeni 2010, kwa kusema kanisa katoliki litaleta vita sasa tunawatyaka waseme limeleta wapi vita.
     
  19. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Edson tuache waislamu tutiane adabu wenyewe hayakuhusu.
     
  20. n

    ngogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 359
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa suni ni waislam kweli, hivi kumwaga damu ya binadamu ndio ibada yao? Kweli japo mimi ni muislam lakini nakiri kwamba Yesu ni kiboko alishasema saa watawaua wakidhani wanamtolea mungu sadaka.
     
Loading...