Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Mamluki

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mohammed Shossi, Apr 16, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    mshkaji mmoja alizamia kwenye shughuli ya waislamu na ili apate kipaumbele akajifanya bonge la imamu si akaangusha dua huku watu wakiitikia ifuatavyo
    IMAMU ya tawfiq,
    WATU amin!
    ya tawheed amin
    ya tahfif amin
    ya shabiby amin
    ya taqwa amin
    ya abood amin
    ya hood amin
    ya takrim amina
    ya tashrifu amina
    ya tawaqal amina
    YA DAR EXPRESS WATU
    hee kumbe ulikuwa unatutajia majina ya mabasi acha wamtoe nduki! Jion njema
     
Loading...