Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHEESHA@Giraffe hotel mbezi beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sugar wa Ukweli, Sep 19, 2012.

  1. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shisha.jpg


    shisha opening.jpg

    Wana jamii kutokana na tatizo la ajira nimeamua kuwa mjasiliamali,kiofisi changu kiko hapo Giraffe hotel mbezi beach,tunafungua kuanzia saa 11 za jioni,karibuni mniunge mkono,tutaweza tu kujikomboa wenyewe
     
  2. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,151
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    karibu kwenye ujasiliamali,tuko pamoja
     
  3. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,717
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mnavuta sigara gani?

    Madhara yake ni sawa na kuvuta bagi?
     
  4. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    OK all the best.
     
  5. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana haina madhara kama ya BANGE,isingeruhusiwa kufanyika hadharani
     
  6. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana kiongozi,ubarikiwe :flypig:
     
Loading...