Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHEESHA@Giraffe hotel mbezi beach

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sugar wa Ukweli, Sep 19, 2012.

  1. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sugar wa ukweli.. kwanini usitangaze huduma zote ambazo ziko hapo hotelini, ili hata sisi tusio wa sheesha tuweze pia kujumuika kukuunga mkono, naona kama umetangaza sheesha tu, huoni kuwa unapunguza wigo?
     
  3. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Sijakusoma. Unatoa huduma gani??

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  4. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,168
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    asante kwa kutujuza
     
  5. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angalia picha nimeweka sasa hivi inajieleza
     
  6. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuelewa ndugu yangu,ila hiyo ya sheesha ndio inanihusu zaidi
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sheesha ndio nini? NImengalia picha lakini nimeshindwa kugundua. Samahani kwa ujinga wangu
     
  8. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni starehe ya uvutaji wenye flavor mbali mbali,tutembelee uelewe/ujionee kwa vitendo
     
  9. 1

    19don JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tunavuta mibangeeee au nn sasa , kuhusu afya ya wavutaji nayo vipi?
     
  10. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo mibange bhana,tusingefanya hadharani.afya ya mvutaji kama unavuta sigara ya kawaida mfano Embassy
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Da! Sisi tusio wavutaji sidhani kama inafaa kusogelea hapo. Kila laheri katika biashara
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Dah Sugar hiyo kitu niliona Malaika Hotel pale Mwanza ina kuwa na ladha mbalimbali na zinanukia vizuri hizo sijui tumbaku tatizo nilimuona mwanadada wa kimanga alikuwa na jamaa yake wa kizungu baada ya kuupuliza moshi nikaona anaanza kama kulegea vizuri ni kama dame kanywa konyagi,jicho lilimtoka kama vile kala kungwi tayari kwa kuimba taarabu ya mahaba,loh haya hongera kwa ujasiria mali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Michezo ya watu wazima ya kuchezea moshi kwa mdomo
     
  14. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    madam nikija na bangi yangu utafanya mpango wa kuiweka kwenye huo mtandao wako hope itakuwa poa lol
     
  15. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hapana hatutaruhusu uweke bange,unaweza haribu mazingira na hali ya hewa ya hapo
     
  16. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiongozi ubarikiwe sana :flypig:
     
  17. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kiongozi kwa kunisaidia:A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down:
     
  18. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza msindikiza mwenzi wako,tutashukru sana! :clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ok, nashukuru. Nikipata wa kumsindikiza nitakuja naye
     
  20. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180

    ni aina mpya za pedi kwa wanaume wanaolimwaga kitandani...
     
Loading...