Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sharobaro!!!?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sijui nini, May 3, 2011.

  1. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi wana JF naomba mniweke wazi kwa awle wanaofahamu uhalisia wa hili jina SHAROBARO!! manake sasa naona SHAROBARO anapewa sifa mpaka naanza kupata wasiwasi kama kweli hizo ni sifa zake...! Naomba tuwekane wazi sasa...sifa hasa za SHAROBARO ni zipi...au SHAROBARO ni mtu wa namna gani??
     
  2. issam

    issam JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heheheh kaka kweli hapo nilikua najiuliza. lakini nahisi mwenyewe hasa ni bob junior
     
Loading...