Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sharobaro kasaidia wengi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Oct 5, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa mmoja aliibiwa simu kwenye daladala, ila kutokana na utozi wake (usharobaro) akaona aibu kumwambia jirani yake aibeep ili ajue inalilia wapi.

    Basi akamwambia dereva wa dala dala "hebu zima redio ya mkulima hiyo isiyochuja mziki, kisha kondakta apige namba yangu (huku akimtajia kondakta namba yake) ili usikie mziki uloenda shule.

    Kondakta alipopiga ile namba, simu ikalia mlio wa nokia (tililiu tililiu) toka kwenye mfuko wa teja mmoja alekuwa karibu na mlango, basi yule sharobaro akatia "Mwizi wangu man, nipe hiyo blackberry nikupe samsung galaxy S3 man"
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,479
    Likes Received: 3,491
    Trophy Points: 280
    Mlio wa nokia?

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Mlio wa nokia, simu ya blackberry! hii ni mchina
     
  4. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    hiyo..............Mchina Men!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona dizain kama umetutia ndimu machoni!
     
Loading...