Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shamba Linauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mchakachuliwaji, Dec 3, 2010.

  1. M

    Mchakachuliwaji Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jamiiforums na wengineo,
    Kuna shamba la ekari 10, kati ya hizo hekari 3 ndizo zinauzwa. Liko eneo la VIANZI karibu na shuke ya secondary mpya inaitwa VIANZA. Linapakana na hiyo shule ya secondary. Vianzi ni makazi mapya yanayoendelea kwa kasi sana nje kidogo ya mji wa Dar es Salaam kuelekea barabara Mkuranga. Eneo hili lipo mbele kidogo baada ya kupita Kongowe. Ni maeneo tulivu na yanafaa kwa maendeleo.

    Kwa mawasiliano zaidi kwa wale walio serious kibiashara;
    Ni- PM hapa hapa Jamiiforums
    Au piga simu number 068797425
    Au email: jorammsafiri@yahoo.com
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kaka weka bei tujipange mkuu, ni vyema mtu akapata upepo kabla hajaku - PM
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    kAMA NI VIANZI NAOMBA UWAELEKEZE WADAU KAMA IFUATAVYO. uKITOKA MBAGALA/KONGOWE KAMA UNAKWENDA MKURANGA,UKIFIKA VIKINDU PALE CHEKI POINT INGIA KUSHOTO KAMA KM 7 HIVI UTAKUWA UMEFIKA VIANZI. KWA MTU MGENI HAWEZI KUFIKA VIANZI KWA SABABU VIANZI HAIKO KTK BARABARA YA KWENDA MKURANGA
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ni maeneo yanayofuatia kupimwa baada ya Tuangoma, so jianandae kupata fidia sio mda mrefu pia
     
Loading...