Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shabiki No. 1 wa Arsenal (video) !!

Discussion in 'Sports' started by Steve Dii, May 27, 2011.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Haa haa haa
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    dah! ile mechi mi mwenyewe niliudhika sana!! bao nne zote zilirudi!! nilimchukia sana wenger...
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahah lol! Thanks Steve for the laughter...yaani nimecheka mpaka na machozi dah! Upenzi kama huu unaweza kufa kwa blood pressure hahahahahaha
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mkuu hata ningepewa mimi tukiwa na bao hizo,ningetumia formation yoyote na wasingesawazisha.Hii ni moja ya mechi iliyo-expose weaknesses za prof.Na ukawa mwanzo wa kukosa ile trophy-was there for taking.
     
  6. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mie uwa nazima tv hoping for miracles lol...!!
     
Loading...