Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

seriously

Discussion in 'Love Connect' started by KELLYN, Aug 23, 2012.

  1. K

    KELLYN Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wanajamii mimi ninarafiki yangu ambaye ni mwathirika wa HIV anatafuta mchumba wa kumuoa mwenyetatizo kama lake yeye anafanya kazi inayomwingizia kipato kiasi na ni msomi, so sad co hakupenda kuwa hivyo ambaye yupo ready awe na sifa zifuatazo
    1. msomi degree level
    2.anafanya kazi
    3.asiwe na mtoto
    4 si mnene sana
    5.mrefu wa size sio mfupi

    please wanajamii kama yupo mwenye hilo tatizo na hizo sifa ajitokeze
     
  2. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    wewe mwenyewe unatafuta, pia unamtafutia na mwingine...duuuuuuuuuuuuu!
    all the best
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nini akutume usemee, ni wewe unatafuta. Naamini utafanikiwa kwa vigezo ulivyotaka, kila la heri.
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wako tayari ushampata umegeuka dalali!!!!!!!!!!
    Maana umekuja na thread ya kutafuta mchumba na sasa umekuja na hii tena, acha utoto.
     
  5. a

    axel fowly Senior Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Huyo anataka maambukizi mapya sio..
     
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kaaaaaaazi kwelikweli
     
  7. a

    asumpta Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    namtakia kila la heri huyo rafiki yako,mwombee atapata tu.
     
Loading...