Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yetu inazidi kutia aibu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Draper, Jun 18, 2012.

  1. D

    Don Draper Senior Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi whats the point ya kuwa na wizara ya afya?

    Hivi kweli tumekuwa so useless mpaka hakuna anayewajibika?

    Hivi mtu kama huyu anaweza kusema kuwa HE IS PROUD TO BE TANZANIAN?


    MICHUZI: mkaazi wa bagamoyo adai kuota matiti kwa kutumia arv's

    Imeniuma sana.

    serikali haina majibu , waziri husika hana majibu, muhimbili haina majibu, wizara ya afya haina maijibu.
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hi ccm ni kichefuchefu one thing muhimu ni kuipiga chini 2 ccm imeweka rehani roho zetu
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    duh!!! Hii khatari kubwa.
     
  5. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Panahitajika uchunguzi wa kina kubainisha ukweli wa hili ili kuepusha madhara zaidi kwa wengine.
     
  6. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Don Draper na Wana JF,
    Kwanza nimpe Ndugu yetu aliyepatwa na Mkasa na madhara ya madawa aliyotumia pole sana na get well soon.
    Pili Viongozi wetu kazi zimewashinda, kwa sababu hii ni Kashfa kubwa na chain yote ilitakiwa kuachia ngazi, kunaweza kukawa na sababu nyingi zilizosababisha haya, kama madawa kuisha muda wake, ubora wa madawa, uzembe na mengineyo, hakuna Viongozi wenye dhamana ya kuhoji au kuchukua hatua kuhusu hili.
    My Take: Ni wakati wa Viongozi wetu kujali Maisha ya Mtanzania mmoja mmoja
    Nawakilisha



     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    duu serikali ya ccm hakuna hata sisimizi atakae wajibika..
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hii kitu mpaka machozi!!!! ccm walivyo vichaa wanaweza kusema imesababishwa na maandamano ya CDM
     
  9. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani, kwanza nani ana uhakika kwamba dawa alizotumia ni ARV kama anavyodai? Pili, whatif dawa hata kama ni ARV zimeexpire muda mrefu sana na hivyo kutengeneza sumu?
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    hatari sana hii..dawa ya hii kitu ni kubadili mfumo mzima wa utawala
     
  11. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Jesus!Huku tunako kwenda
    unaweza amka siku hata sehem za siri zimebadilika!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Chunguzi ngapi zinafanyika na kuishia kwenye karatasi bila kutangazwa na wala kufanyia kazi majibu ya hizo ripoti
     
  13. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii kitu nilikuwa naitegemea siku moja kuja kutokea, serikali kupitia wizara ya afya, wamekuwa wanategemea sana msaada wa madawa haya kutoka marekani, kupitia USAID, pia haya madawa yakiingia yanapelekwa kule kwa wendawazimu MSD, hakuna cha inspection wala nini. Wamarekani sio watu wema, hata haya ma-ARV wanayotupa kama msaada yako substandard mno na ndio maana yanakua na alot of side effects. Pia kuna swala lingine la uingizaji wa madawa ya kukinga mimba, hivyo vipandikizi vinaitwa 'contraceptives', vipo vya aina nyingi sana na vinaingizwa na hao hao USAID kwa kuratibiwa na bwana mmoja anaitwa Tim Manchester. Hizo contraceptives au implanon ambazo zinatumika kuzuia mimba ni hatari sana na zina side effect kubwa mno, ndio maana hata wale watoa ushauri wa pale muhimbili kitengo cha mama na mtoto- RCHS, ukikaa nao wanakwambia hivyo vipandikizi ni hatari, na wao huwa hawavitumii. Jamani tuwe makini sana, ukizingatia tuna govt legelege inabidi umakini uongezeke...
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa walivyoishiwa hoja sasa hiyo kitu kutokea ni possible kabisa
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini apewe dawa zilizo expire?
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa hali ya mambo mengi yanavyokwenda bila kuwajibishana na jukemea mambo hata mzee wa magogoni hili suala linatakiwa liondoke nae!
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Inatia huruma!
     
  18. paty

    paty JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    inatisha hiii aisee
     
  19. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    maybe yeye ndiye aliyetumia baada ya muda kuisha..
     
  20. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naibu waziri wa afya yuko wapi?
     
Loading...