Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali yatoa namba ya simu ya Bure kuripoti wahujumu sukari

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mojoki, Sep 20, 2011.

  1. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    SERIKALI imetoa namba ya simu bure itakayotumika kutoa ripoti ya wahujumu wa sukari, namba hiyo ni 0754
    38 79 28, ambayo itakuwa wazi kupokea taarifa za walanguzi wa sukari

    source Mwananchi Communications.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona namba yenyewe ngumu kama nini..
     
  3. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    si ndo hapo sijui kwann wasingetafuta namba rahisi hii si mpaka uwe umeisave kwenye simu tena kwa jina la 'wahujumu sukari'
     
  4. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu wakisharipotiwa kama wahujumu Uchumi wa Sukari watafanywa nini? Kama wahujumu wa wanyama hawajafanywa kitu, wahujumu wa BOT hawajafanywa kitu, wahujumu wa mauaji ya pemba na Arusha hawajafanywa kitu, wahujumu wa Umeme uliyosababisha kushuka kwa huo uzalishaji wa Sukari kwa kukosa Umeme hawakufanya kitu, wahujumu Dowans hawakufanywa kitu, wahujumu wa ATCL hawakufanywa kitu, wahujumu wa Reli hawakufanywa kitu, wahujumu wa uchakachuaji mafuta hawakufanywa kitu, wahujumu wa uuzaji nyumba za serikali hawakufanywa kitu, wahujumu wa Uda hawakufanywa kitu, wahujumu wa Bandari hawakufanywa kitu, wahujumu wa TTCL hawakufanywa kitu na hata wahujumu wa Demokrasia hawafanywi kitu, leo wawaonee hao walaguzi wa sukari! Hiyo namba ni kwa ajili ya kudhibiti watakaopiga simu kuripoti tukio hilo ukibisha wee piga kama hujakamatwa kuwekwa segerea ili uhojiwe mpaka watu wanakamilisha dili lao! uchekwe.
     
Loading...