Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Muungano Kenya yaua Upinzani, Je Tanzania pia kuwa hivyo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, Feb 9, 2011.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,100
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    Prof. P.L.O Lumumba achambua serikali za Muungano katika Afrika inayolingana na CCM kuunda CCM-B, CCM-A n.k:
    • Serikali za Muungano wa vyama zinavyoua upinzani Afrika
    • Serikali ya Muungano ni kama ndoa ya wasiopendana
    • Nyani ni walewale tu wanabadilisha misitu tu
    • Wezi na mafisadi wanaenziwa na serikali
    • Uongozi ni fursa ya kujilimbikiza mali kujitayarisha kwa chaguzi
    • Mafisadi wanajua majopo/tume yataundwa lakini watapona kukamatwa
    • Kwa nini bei za mafuta, chakula zinapanda serikali haijali
    • Kwanini serikali zinajaribu kubumbaza wananchi kwa udini/ukabila
    • Hakuna marefu yaso-ncha, watu washagutuka
    • Taasisi zisizo za kiserikali zinafanya kazi nzuri kuelimisha umma
    • Kelele hizi wa wapinzani kama CHADEMA ni mwanzo wa ukombozi
    • Mtunzi Shaaban Robert simulizi za nchi ya Kusadikika a.k.a wajinga n.k
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...