Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya muungano ivunjwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jun 16, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Naomba kuwasilisha hoja binafsi ya kutaka Serikali ya Muungano wa Tanzania ivunjwe ili kuunda Serikali ya mpito ya Tanganyika.
    Je wewe unasemaje ?
     
Loading...