Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya Mseto ni Lazima TZ Bara!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Simchezo, Apr 28, 2012.

  1. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wana JF, kwa mawazo yangu nafikiri ili nchi hii iwe salama na kutawalika ni lazima iwe ya mseto, lazima katiba ibadilishwe Rais aruhusiwe kuchagua mawaziri kutoka ktk chama chochote bila hivyo ni lazima damu ije imwagike one day!!!
     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unataka kuchanganya maji na mafuta? Sidhani kama CCM na CDM watakuelewa kwa huku bara. Inawezekana ZNZ kwa sababu za itikadi na matarajio sawa kati ya CCM na CCM wakala (CUF) kwa sababu lengo lao ni madaraka si uongozi.
     
  3. n

    nketi JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mawazo mufilisi
     
  4. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo haikubaliki. CCM washa livundisha lazima liwanukie. Eti serikali ya mseto! Wasitake wakulaumiwa naye. CDM itapigana kivyake na wapenda nchi yetu wote lakini si wana magamba hadi kitaeleweka. Au ndiyo walivyo kutuma baada ya jana kukaa kikao cha kujadili mstakabali wao pale Magogoni? kaawambie sikuwakuta CDM.
     
  5. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ivi inawezekana CDM kuwa msafara mmoja na majambazi?kweli akutukanaye akuchagulii tusi!
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ooh...oooh!!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mafuta na maji hayawezi kuchanganyika milele
     
  8. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kila unachowaza unakuja kubandika haya mengne pumba kama haya
     
  9. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hili litawezekana kama chadema itapewa nafasi katika nyanja tatu, waziri mkuu, waziri wa mambo ya ndani na mambo ya nje,hapo nadhani watakuwa na uwezo wakudhibiti bunge, mambo yanayoendelea ndani ya nchi na kuzuia waizi wa raslimali. Pia waziri wa mambo ya nje atatusaidia kurudisha heshima ya nchi yetu mbele ya mataifa mengine.
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Oudated, msiplaced and irrelevant opinion. Tunatakiwa kuzuia hilo lisiwepo wala mazingira yake maana ccm wameiharibu hii nchi kiasi kwamba the only next move is them OUT
     
  11. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kwani katiba haimpi rais fursa ya kuteua mawaziri kutoka upinzani? Hila mimi sikubaliani rais kuteua mawaziri kutoka upinzani mara nyingi imekuwa inadhoofisha upinzani kama hakuna mtu mwenye nguvu upinzani na anania ya kugombea urais.Mfano Cuf sasa hivi ukilinganisha na kipindi cha nyuma, hata nchi zilizoendelea kama Liberal Democratics (UK) look like a lame duck now.
     
  12. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya Mseto haina tija maana itaua UPINZANI ambao ndiyo sauti ya WANYONGE.
     
Loading...