Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya JK yaamuru mkuu wa mkoa kula matapishi yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isango, Jan 15, 2012.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Katika hali isiyo ya kawaida, Mkuu wa Mkoa wa Singida ameagizwa na ofisi ya Waziri Mkuu kuwa azunguke kwa wananchi katika mkoa wake kufuta kauli ya kuwa Mkoa wa Singida watu wasilime mahindi kama alivyokuwa ameamrisha. Je Mkuu wa Mkoa huyo atakuwa tayari kulamba matapishi yake? Yupo tayari kumwomba radhi Mbunge wa Iramba mashariki Mama Salome Mwambu aliyemkemea vikali na kumwambia katika Kikao kuwa watakaolima mahindi mwaka huu wakale kwa Salome Mwambu?. Kikwete hujamsaidia Mkuu huyu, dawa yake ni kumwondoa Singida, kwanza ashitakiwe kwa ukatili aliotufanyia Singida, Mtoto wake kamwagia vijana wetu wa Singda Sumu na hamjamtia hatiani. Hali hiyo nia ngumu, sitegemei kama atafanya mkutano wowote wa hadhara akasikilizwa. Kama familia yake inaongoza kutuua tutapata wapi nafasi ya kumsikiliza. Endeleeni kumwacha ila Singida tunajua kuwa Kikwete haututakii mema. Maana ungetutakia mema, kwa ubaya wa wazi tuliokueleza kwa njia mbalimbali yakiwemo magazeti, au hata barua unazopokea toka kwa mawaziri wako, huyu ungemwacha akachunge ng'ombe. La kama hamwezi kufanya vile kwa busara, mwacheni........... tutajitahidi hivo hivo kumwonyesha kuwa kwa kuwa hafai basi tutampa ushirikiano sifuri. Aombe radhi hadharani kwanza!
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umeitoa wapi hii mkuu? well its good then!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwakuwa yupo pale kama kibaraka, yeye hufuata kila anacho agizwa bila kuhoji kwani asipo fanya hivyo kibarua kitaota nyasi.
    Ndio tatizo la vyeo vya shukrani.
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,449
    Likes Received: 934
    Trophy Points: 280
    Anawamwagia sumu halafu mnamuangalia?kwani huko Singida hawauzi mishale?au hata mawe hakuna?me mtu akinipiga ngumi moja naludisha tatu kwake.
     
  5. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ni hakika huyu mkuu wa mkoa wa Singida hafai maana mara nyingi amesababisha kutokuelewana kati ya wananchi wa wilaya anayotoka ya Simanjiro kama sikosei kuhusu migogoro ya ardhi. Unajua huyu mkuu kwa asili yao huwa mkuu katika ukoo akisema hakuna wa kumpinga kwa hiyo anachukulia watz wote ni wakuamrishwa. Chakufanya afukuzwe na wala siyo kuomba ardhi ili wengine wajifunze
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini huyo Mkuu wa Mkoa alipiga marufuku watu kulima mahindi? Na kwa nini Ofisi ya waziri Mkuu inataka abadilishe amri yake hiyo?
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Maeneo mengi ni kame kule, mazao ya mtama ndiyo yanayohimili ukame zaidi. Tangu siku nyingi wananchi wa Singida wanashauriwa wasilime mahindi.
     
  8. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hii ni wapi tena? Singida kule ambapo ni ngome ya CCM?
     
  9. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kutakuwa hakuna wanaume huko. Mimi naombea JK ajitusu kumleta Mara, huku ndio tutamuonesha kwa nini ng'ombe hawatahiriwi
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kule kunakosemwa jiwe ni jepesi mkononi....
     
  11. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alaa kuumbe! haya ni safi kama hii.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hii sumu ccm wanaipata wapi/
    au ni mabaki kutoka igunga?
    mwaka huu twafa.
     
  13. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Isango,tutagombea tena 2015?
    OTIS
     
Loading...