Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM na mnara wa babeli (Tanzania)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, Oct 24, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wadau tuijadili serikali ya ccm hapa ilipofikia.
    nani anayebisha kuwa hatupo pale walipofikia waliokuwa wanajenga mnara wa babeli ili kumfikia mungu.
    nani asiyeona uwezo wa kiongozi mkuu wa kuujenga mnara uwezo wake,jana akihutubia umoja wa vijana wa watoto wa wajenzi wa mnara alisema,nanukuu chama chetu kinasemwa vibaya na watu.
    hapo ndipo alipofikia mjenzi mkuu.

    nani alimtuma chenge atuletee magogo(RADA)wakati tulikuwa kwenye msingi?
    nani alimtuma mramba udongo(NDEGE YA RAIS)wakati tunatumia mchanga na siment?
    ni nani ameruhusu rasilimali za ujenzi wa mnara(MADINI NA WANYAMA) ziibiwe?
    kwa nini foreman (RAIS)hatulii saiti?
    kwa nini wazee wetu hawasimamii kumwagilia zege?
    kwa nini mama zetu(UWT) tuliowapa jukumu la kutupikia ugali kwa ajili ya kazi ngumu wanatupikia uji saa 8?
    Je watoto wa wasimamizi wa ujenzi(UVCCM)walioshuhudia na kuwapa wazazi wao sapoti ya kutuletea mkaa wakati tukihitaji siment wataweza kuwageuka baba zao na kuendelea na ujenzi?
    Kwa nini vibarua wa ujenzi(WAISLAMU NA WAKRISTO)lugha zinaanza kubadilika,wengine wananawa na wengine wanakoroga zege?
    Je huu mnara(TANZANIA)mungu hauhitaji ujengwe?
    Je ni wakati wa kuangalia kiwanja tulichokitelekeza(TANGANYIKA) ili kujaribu kujenga mji badala ya mnara?
    Je ni wapi walipopata mafunzo wasomi wetu kuwa ukimwagilia zege kwa kutumia pombe(MIKATABA MIBOVU) inakuwa imara zaidi ya maji?

    Wadau kuna mengi tunayofanya na tuliyofanya na mpaka sasa kwa mtizamo wangu kuta zina nyufa kibao na kubomoa ni kazi ngumu sana kwa maoni yangu tungewatimua wasimamizi wa ujenzi(CCM)na kuutelekeza mnara(MUUNGANO)na kurudi katika nchi yetu(TANGANYIKA)na mungu atatusamehe.

    Haya ni maoni yangu kama mwananchi mzalendo wa nchi,watu wake na rasilimali zake.
    karibuni.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Ccm haina jipya,business as usual!wachina hong- kong wamekamata pembe za ndovu toka tanzania,govt inasema zitakua zimetoka zambia au drc sii kwetu bila hata ya uchunguzi
     
  3. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!!! yaani hii nchi ilipofika kwa sasa, kama huna roho ngumu waweza kuwa unashinda unalia tuu. Sidhani kama kuna serikali mbovu kiasi hiki hapa duniani. Wizi wizi, rushwa rushwa, uongo uongo, matusi matusi, kutishana kutishana, kurithishana kurithishana, kubebana kubebana, makundi makundi, ufisadi ufisadi, dhuluma dhuluma, mbaya zaidi haya yanafanywa n a viongozi tuliowapa dhamana ya kuendesha nchi kwa kuzingatia katiba ya nchi. duh!!!!
     
  4. k

    kigoda JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aisee hadi inatia kichefu chefu. Natamani uchaguzi ungekua kesho. Hawa viongozi wetu tuwasamehe bure wana laana wote.l
     
  5. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kiama chao 2015,tuzidi kuelimishana na kupashana habari mpaka vijijini maovu wanayotufanyia,ili iweraisi kumngoa adui ccm.
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwizi akishaweza kumshawishi mke na watoto kuungana nae raia wema wamekwisha kazi yao.
     
  7. K

    Kihunga Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Wanangu msijali ninakwenda safari,nikirudi nitawaletea pipi"Bado tunasubiri pipi(maisha bora kwa kila Mtz)tulizoahidiwa zitakuja lini?au baba hajarudi? Ila inaonekana amerudi na ametuletea pipi zenye ladha ya ndimu na ukwaju ambazo ni mfumuko wa bei,migomo,maandamano,vurugu za kidini,madai ya watumishi hasa walimu,nk.natamani kulia ila nani anisikilize wakati baba yuko mbali?haya kwa ufupi ndiyo maoni yangu mwanajamii mwenzenu,KIHUNGA
     
  8. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Huu ndiyo ukweli Lugha imevurugwa ndani ya serikali na hii nchi na mnara hauwezi kujengwa kamwe.
    Na Mungu amewachafulia lugha hawa jamaa kwa sababu malengo yao kwa taifa letu yalikuwa ni mabovu.
     
  9. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nilimsikiliza mkulu wakati anafungua daraja la kigamboni,alisema watu wasitoe ahadi zisizotekelezeka.Nilicheka sana,rafiki yangu alicheka zaidi.Tukaulizana,mwasisi wa ahadi za uungo ndo anasema hv? Anyway ,yako wapi maisha bora aliyoahidi watanzania, rushwa papa aliyoahidi kupambana nayo imeshatokomea? Je mahakama ya kadhi aliyoichomeka kwenye ilani ya chama chake,ameshaileta? Wapi kasi zaidi,nguvu zaidi na ari zaidi?
     
  10. m

    malaka JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi ameniacha hoi Naibu Waziri wa ELIMU tu. Sasa kama yeye ndio vile kweli elimu yenyewe duhh!!! Jamani this is too much wajameni.
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    msinikumbushe ya mulugo .
     
  12. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    Naomba kukukosoa !
    Hawakujenga mnara wa babeli ili wamfikie Mungu, bali kuweka alama ya kukutania (RV) inayoonekana tokea mbali, kasome vizuri.
    Pili suala la Muungano halina uhusiano na kukwama kwetu kimaendeleo.
    Mwisho, CCM itakufa tu, tena kabla ya 2015.
    Mengineyo upo sahihi.
     
Loading...