Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ya CCM inalipiza kisasi indirectly...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Leornado, Mar 4, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kutokana na watz wengi kutoipia CCM kura kwenye uchaguzi wa 2010, wamebuni mbinu ya kuwakomoa watz kwa kutolipa mishahara ya watumishi wa umma, umeme na bidhaa muhimu kupanda bei mara dufu, kulipua mabomu kwa makusudi na kuendesha nchi kienyeji kwa kukandamiza vyama pinzani.

    Mbinu hii hutumiwa sana na wanasiasa walioshindwa kwenye uchaguzi, Savimbi wa Angola yeye aliwakata mikono wanachi ambao hawakumpigia kura.

    Tafakari chukua hatua mapema, na wanafurahi sana jinsi tunavyoumia na makali ya kisasi hiki. Hadi 2015 kazi tunayo.
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kaka umefikiria nini?
     
  3. L

    Leliro Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si kwamba wameshindwa tu kuboresha hali ya maisha ya watz? Wanajua kuwa wakiachia madaraka tutawauliza maswali yale yale ya akina kagoda, dowans, meremeta. nadhani hawkomoi, bali maji yako shingoni!!
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    might be true!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    sidhani kama umefikiria sawa sawa.....serikali hii haina sababu ya kuumiza raia wake.sipendi siasa na sipendi watu wanaojaribu kutumia siasa kupindisha ukweli.cant we talk of something else?
    ni mtazamo tu
     
  6. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,479
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280


    Mkuu. Siasa ndo inaendesha mfumo wa maisha. It is inevitable. Kuzungumzia siasa ni kama kufa vile(yaani ni lazima).

    Au pengine mkuu hufahamu maana ya siasa? Sema tusaidiane.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mara nying dhamira ya serikali si kuwaumiza raia,hata wanapoomba ridhaa huwa hawasemi kuwa watawaumiza raia,lakini yanayotokea sasa yanatia simanz,wakat wa kampeni sijamsikia mgombea wa chama chochote akisema eti umeme,bidhaa,nauli za magari vitapanda,lakini tazama leo,weng wanaomiliki mabasi,biashara za mafuta na viwanda ndio wabunge na mawaziri,sasa kama viongoz wameamua ku2sulubu.
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    serikali ipi? ya Tanzania?? stop joking please.
    Mwaziri wanapokea kiasi gani?
    wabunge wanapokea kiasi gani?
    halafu unasema serikali haina pesa..keli haina pesa??
    serikali inasaidia nini wakati asilimia 95 ya mapato yake inakwenda kwenye mishahara badala ya maendeleo ya wananchi?/
    Utawajalije wananchi kwa kutegemea misaada ya wahisani??
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    siamini kama nduli ccm atakuwepu mpaka 2015 pia sidhan kama atamliza mwaka huu
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mkuu, fafanua kidogo!
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    ni kweli siasa ni kila kitu ila inatakiwa kutumika kama means ya kuwakomboa kiuchumi wanannchi wake......kupanda kwa gharama za maisha its a global issue.how can we hold our gov responsible for this?
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    msaada wa ufafanuzi mkuu
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Sangara hapo umenena, ni kweli kupanda kwa gharama ni global issue, sasa Tanzania itaepuka vipi wakati nayo iko katika dunia hii hii, hapa tatizo ni "MAFUTA". Hakuna Serikali inayowatakia mabaya kama ya kupanda kwa gharama za maisha, Serikali ingependa nchi yenye neema ya mito na asli ili wananchi wake watulie, lakini inashindwa kwa sababu chanzo cha kupanda kwa gharama za maisha kiko nje ya uwezo wake. TUCHAPE KAZI TU, IPO SIKU, HAYA NI MAPITO.
     
Loading...