Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali wanasoma JF?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by palalisote, Feb 10, 2012.

  1. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Nitajikita zaidi na maamuzi ya PM Pinda kuwasimamisha Mganga mKuu wa serikali na Katibu mkuu wa wizara ya afya na ustawi wa jamii, blandina nyoni.

    Nanukuu:"

    Sababu ya kuwasimamisha watendaji hao ni tuhuma za kuingiza nchini robo tatu ya vifaa bandia vya vipimo vya Ukimwi kutoka Korea Kusini na tuhuma za kuanzisha kampuni ya kusambaza nguo kwa madaktari na kuiingiza kinyemela kampuni ya kufanya usafi ndani ya Hospitali ya Taifa ya Muhimbili"

    mwisho wa kunukuu.

    Haya yote yalilipotiwa na jf hapa mwishoni mwa mwezi januari yakapuuzwa lakini baada ya ile tume ya bunge kuchunguza imebaini yaleyale yaliyolipotiwa hapa jf.


    Mungu awape maisha marefu wanajf.

     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Naimani watu wengi tunaoingia hapa jamvini tunatamani kuiona nchi yetu kupitia serikali yetu ikiheshimika, ikifanya mambo kwa ajili ya wananchi wake si vinginevyo. Jambo lolote kinyume na matakwa ya wengi, linatunyima usingizi kama si kutusababishia msongo wa mawazo.
    Hata kama mimi nawewe tunao uwezo wa kupata mkate wa kila siku, kuna raha gani kula ukashiba wakati ndugu zetu wakipoteza matumaini ya kuishi. Hii ndiyo sababu moja ya wanaJF members kuendelea kuwanyooshea vidole viongozi wanaotanguliza maslahi yao mbele badala ya kuwatumikia wananchi na taifa.
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kumbe kusimamishwa kwao hakuhusiani na mgomo/madai ya madaktari au hili nalo lilikuwa mojawapo ya tuhuma walizopewa na madk?
     
  4. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na ndio maana wale wenye vichwa hewa eti wanaitaka serikali ifungie jf na hii inatokana na uovu wao kufumuliwa humu.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mgongano mwingine wa Mawazo! Mkuu mtu akiamua anakutafuta kokote kule ili mradi uwajibishwe tu. Nadhani Madokta wao walikuwa wanataka mama atoke sasa ikawa ni kazi ya serikali kutafuta jinsi ya kumtoa.
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    leo itv nimemsikia mtangazaji analalama eti ata watoto viongozi wamefeli na wameandikiwa kwenye mitandao ya kijamii..mmmh jf inausika hapa.
     
  7. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu, serikali wanasoma JF aidha direct au indirect kupitia kwa wapambe wake.
    Nina sema hivi kutokana na vuguvugu la waheshimiwa kutaka JF ipigwe ban eti inasambaza chuki pamoja na uwongo kwa wananchi, jambo ambalo si kweli!
    Majuzi tumeshuhudia kauli ya Mama Lwakatare kule mjengoni Dodoma akitaka JF ifungiwe kwamba anadhalilishwa kupitia hii community Forum. Hiki ni kiashiria (indication) kuwa
    hawa wakubwa wako hapa JF wakitumia ID bandia. Kutokana na nature, binadamu uwa hapendi kuambiwa ukweli. JF inasema kweli, ndio maana sampuli ya watu kama Mama Lwaka. wanaichukia JF.
     
  8. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Twende mbele wanajamvi,
    Hadi nchi yetu iwe ya asali na maziwa!
     
  9. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa habar nlizonazo ht mkulu wa kaya mara nyingi huwa anaingia sana
     
  10. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yupo mbabe mmoja serikalini alitaka kubomoa nyumba za watu atakavyo kwa kisingizio cha kufuata sheria, hizo sheria anazodai kutumia tulizichambua hapa JF kwa ustadi mkubwa ninamini wakuu wa nchi huita humu mara kwa mara. Nikapata tetesi toka kwa mmoja wa wasaidizi waliompiga top mbabe huyo " Mkuu huyo alinukuliwa kuwa kumbe wananchi wanajua sheria za barabara hata kumshinda waziri: matokeo yake mbabe huyu akapigwa top kubooa kiholela nyumba za watu bila kuzingatia haki za wananchi zinzpatikana kupitia sheria zingine ama kwa maneno mengine wananchi ambao barabar ziliwafuata wana haki ya kulipwa fidia tofauti kabisa na kauli za awli za mbabe huyo. Big JF!!!
     
  11. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Wanaidis bt wanakubali kiaina
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,554
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Serikali sio tuu wanasoma jf bali wanayafanyia kazi mengi tuu yanayoibuliwa hapa jf. Jana Waziri Mkuu alisema kuhusu kelele mitandaoni japo hakuitaja jf moja kwa moja lakini mtandao unaoogoza kwa kupiga kelele kuhusu maslahi ya taifa ni jf!.

    Sisi kama wana jf tunatakiwa kuwa more resiponsible kwenye hoja za msingi zinazoletwa humu tuachane na majibu ya kipuuzi puuzi na matusi ya rejareja yanayotushushia hadhi ya jf!.
     
  13. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwanakijiji nakumbuka sana hili la vifaa vya HIV ulilipigia sana kelele hapa jamvini lakini watu kama kawaida yetu hatukuliona kama ni tatizo maana bongo ni tofauti na ulaya pale utakaponipa majibu tofauti na ukweli na ikajabainika nakushitaki, ila bongo unambiwa tu kipimo kilikosea thats it na issue inaishia pale pale yaani kirahisi rahisi

    nadhani ni wakati sasa wa jf kuimarisha jina lake kwa kuwa na check and balance kwa issue zote hata zinazoihusu jf yeyewe wacha watu walipoti ukweli

    SWALI hivi pinda alishindwa nini kufanya haya aliyo yafanya jana kuliko kuwatisha madaktari? kwa nini asingelifanya wakati ule ule ambapo angekuwa ameokoa maisha ya watu waliokuwa wakifa?

    mabadiliko ya fikra ni muhimu vichwani mwetu watanzania.
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Amina ndugu.
     
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Idumu JF the home of great thinkers.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    nani kaviambia vicheze makida makida?
     
  17. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    duh hapo kwenye vipimo feki hapo si wengi tutakuwa tumeingizwa kingi
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Litakuwa jambo la busara kama hoja zetu ziwe zenye uhakika na kujiepusha na hoja zisizo na mshiko !
     
  19. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante kimbunga kwa kunielewesha. Ok ila wasiwasi wangu ni ukigeugeu wa serikali yetu. Haikawii kuja na hadithi za hawana makosa tuhuma hizi hazikuwa za kweli! Kisha haoooo wanaendelea kupeta kwa kupewa ulaji mwingine.
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Una chuki binafsi na Mwanaasha J Kilaza wa shule ya Feza
     
Loading...