Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali isiyoheshimika - tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kinepi_nepi, Dec 30, 2010.

  1. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzungu wa Knight Support Atishia Kuondoka Kikaoni Kwa Ghadhabu Mbele Ya Waziri wa Mambo ya Ndani Shamsi Vuai Nahodha


    Written by haki | // 2 comments


    [​IMG]
    [​IMG]
    Mkurugenzi Mkuu wa Kampuni ya ulinzi ya Knight Support,David Sutton akitishia kuondoka kikaoni kwa ghadhabu baada ya Kamishna Mkuu wa Jeshi la Zimamoto na Uokoaji,Jenerali Matwani Kapamba (kushoto)kumueleza Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi,Shamsi Vuai Nahodha(wa pili kulia)kuhusu kampuni yake,wakati waziri huyo alipotembelea kampuni hiyo ikiwa ni sehemu yake ya ziara kwa kampuni mbalimbali binafsi za ulinzi na uokoaji,Dar es Salaam.Picha na Fadhili Akida​
     
Loading...