Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

serikali ipo likizo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Feb 4, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tuwe wakweli kwa mwelekeo wa nchi wa sasa ni sawa na kama hatuna serikali. ukiona watu kama rostam wanakuwa na nguvu hivi ujue taasisi za umma zimekufa. ndio maana ili kuficha udhaifu jk anadanganya kuna udini kwamba anaandamwa kwa sababu ya dini yake. ukiona migomo, maandamano, matatizo ya kupanda sana bei ya vitu, matatizo ya umeme na kukosa mtu wa ku provide leadership ujue tunaelekea kuwa a failed state. mashaka yangu ni kwamba tz leo hatuna statesman anayeweza kuzungumza tukamsikiliza. wakati wa mzee
     
  2. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Siamini sana kama serikali ipo likizo ila nadhani upo woga fulani katika kushughurikia mambo yanayovuma sana hivi sasa labda sisi kama watanzania inatubidi tujiulize woga huo unaletwa nanini? Nadhani jibu kila mtu analo kuwa uswahiba ukizidi huwezi kutumia mamlaka na vilevile usipokuwa msafi huwezi kushughurikia dhambi si unakumbuka siku moja bwana Yesu aliwambia watu waliotaka kumpiga mwanamke mzinzi kuwa asiye na dhambi na awe wa kwanza kumpiga mawe mwanamke huyu na watu wote wakatokomea?? mimi sijui kama mtu ulipata mgao wa kifisadi huwezi kuthubutu kunyanyua mdomo kuhoji lolote.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Aafadhali hata na likizo. Kwa sababu kama ni likizo ikimalizika watu wanarudi kuchapa kazi. Hii serikali haipo kabisa. Hata kiwiliwili chake hakionekani.
     
Loading...