Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serikali ingepata Sh3.2 Billion kama ingeliweza kurudisha mjusi wake!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Feb 8, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    Serikali ya Tanzania inapoteza fedha nyingi kila mwaka kwa kutokuwa na ujasiri wa kumrudisha mjusi aliyepelekwa ujerumani mwaka 1918.Pamoja na mapato hayo kila mwaka watalii wapatao 500,000 wanaotembelea makumbusho hayo wangeweza kuitembelea Tanzania,kujionea mabaki ya mjusi huyo aliyetokea kusini mwa Tanzania.Maelezo hayo yalitolewa na Membe bungeni,alisema mjusi huyo mwenye urefu wa mita 22,na uzito wa tani 250 amekuwa kivutio kikubwa ujerumani,alisema mchakato wa kumrudisha sio kazi rahisi kwa sababu wajerumani bado hawajaonyesha nia ya kufanya hivyo:
    my take;Serikali inashindwa nini kurudisha mabaki ya huyu mjusi(dinosour),ilihali waliweza kurudisha fuvu la Mkwawa?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    Huu ni ukoloni na ikibidi hata walipe,wamekaa naye mda mrefv sana.
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,473
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    LOL ! nilikuwa sijui huo mjusi urudi ni wetu, hawana aibu , he!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    Tatizo wakubwa wetu bado wamelala ngoja tujaribu kuwapigia kelele labda watazinduka.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unaeza kutupa chanzo cha hizi habari??
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    source:mwananchi.
    au unataka nikupe hadi page?? manake sio kila kitu kinawekwa online.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    Mkuu mapato mengine ya bure kabisa tunayakosa hivihivi.
     
  9. Magpie

    Magpie Member

    #9
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna siku nilipata bahati ya ku over heard maongezi ya wadau fulani toka makumbusho ya taifa, ni kwamba tatizo linalo kwamisha mjusi huyu kurudishwa ni facilities za kumuweka, maana urefu wake sio mchezo, kwa sasa makumbusho ya taifa hawana jengo lenye uwezo wa kumifadhi mjusi huyo, maana urefu wake kwenda juu ni kama au zaidi ya ghorofa tatu.

    napia mtaalamu na fedha za kumsafirisha na kumassemble pia ni ishu..,
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    pls kuna mtu mwenye namba ya Mzee Vasco?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    unajua wizara inaingiza kiasi gani kwa mwaka?
     
Loading...