Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Serengeti Advisers: Kwa nini hamumtosi Iddi Simba?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Game Theory, Jan 30, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Nyinyi kama kampuni ya vijana tena wazalendo inakuwaje mnamuingiza mtu kama Iddi Simba kwenye kampuni yenu changa?


    About Us | Serengeti Advisers

    Kwani kuna kitu gani cha ajabu anachokifanya Simba mpaka awe na umuhimu wa kuwepo kwenye hiyo kampuni yenu?
     
  2. p

    profkobayashi JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamtose tuu bila sababu za msingi?
     
  3. C

    Capt Maliki PanAfric Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani huu ni ubaguzi wa Kidini

    mnamsingizia Iddi Simba mambo mengi kwa sababu ni muislam

    hakuna cha zaidi ya wivu tuu hapa
     
  4. d

    davidie JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fikra mgando!! hata mungu hajatutenga kwa mfumo wa dini, wewe akili zako zinamatatizo ya uvivu wa kufikiria na kutafakali mambo ya dini na ukweli wapi na wapi? kasemwa chenge,lowasa,kalamagi na wengine kibao ulisikia issue ya udini ikihusishwa?
     
  5. C

    Capt Maliki PanAfric Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio maana yake

    mtu analeta hoja halafu ana mtarget mtu mmoja

    tena Muislam

    ili iweje?
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwanini capt maliki panafric umeruka issue zote za yeye kuhusishwa kashfa ya sukari, kuonga wapiga kura allipokuwa mbunge na kashfa mbaya zaidi ya hivi karibuni ya UDA na kukimbilia moja kwa moja kwenye DINI. Does logic and reasoning apply to you at all ??
     
  7. C

    Capt Maliki PanAfric Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna mahakama iliyomhukumu

    Hapa naona Serengeti wanakuwa targeted unfairly
     
  8. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivo vichwa viwili,ami na iddi simba ni adimu sana tatizo ni hilo jina kuwa tayari limeharibika.
     
  9. p

    politiki JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hakuna mahakama iliyomuhukumu ?? hakuna mahakama iliyomuhukumu chenge, mkapa,lowassa, idrisa rashid na wengineo wengi lakini ukimuuliza mtanzania yeyote atakwambia kwamba wahusika ni wezi. by the way kwenye kashfa yake ya sukari tume iliundwa na kiongozi wake alikuwa jaji Luanda na Iddi Simba alihusika kuisababibishia hasara serikali ya zaidi ya bilioni 10 kwenye illegal deal zake alizokuwa akizifanya na ndio maana alijizulu uwaziri ushahidi tosha wa kuwa guilty.
     
  10. p

    politiki JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nafikiri hoja ya Tony saprano ni kwamba kwanini wamwingize kwenye bodi mtu ambaye ameusishwa na kashfa lukuki hapa Bongo. kwani credbility ya kampuni inaweza called in question kwa kuwa na mtu wa type hii. hivi tunavyoongea once again yuko kwenye serious investigation ya fraud na kujaribu kuliibia shirika la umma . na vile vile miaka ya nyuma alipokluwa waziri he had to resign in disgrace sasa mtu kama huyo mwenye historia kama hii kujiusisha na kampuni yeyote ni liability binafsi siwezi kujiusisha na biashara yeyote ambayo Iddi Simba anajiusisha nayo because of his deceptive business practice.
     
  11. c

    chademaistheway Senior Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lets see...
    Serengeti ndio waliowaleta wachua ardhi Tanzania.............mmoja kati ya ardhi iliyouzwa kwa wageni ilikuwa ni Kambi ya wakimbizi......toka Burundi............Iddi Simba kwao ni Burundi...............(at least upande wa Baba yake).......japo mwenyewe hujiita Mmanyema................ndiye huyo huyo huyo aliyehusika na kashfa ya kua mashirika mbali mbali.......................Ami Mpungwe yeye ni mtu wa ATM Machine

    Swali la msingi la kujiuliza ni WHO ARE THE (real )SERENGETI ADVISERS?

    na je IDDI Simba pamoja na kashfa zote zile kwa nini hawa vijana wampe nafasi kubwa namna ile mle?
     
Loading...